ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਖੁੱਲਣਗੇ ਭਾਗ-ਦੇਖੋ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅੱਜ ਹਰਿਆਲੀ ਤੀਜ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦਿਨ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਜੀ ਅਤੇ ਮਾਤਾ ਪਾਰਵਤੀ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਣ ਦਾ ਵਿਧਾਨ ਹੈ । ਇਸ ਦਿਨ ਸ਼ਿਵ – ਪਾਰਵਤੀ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਕੇ ਮਨਭਾਉਂਦਾ ਫਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਜੋਤੀਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਅੱਜ ਵਿਅਤੀਪਾਤ ਯੋਗ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲਾ ਰਵੀ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ , ਅਤੇ ਇਹ ਦੋਨਾਂ ਯੋਗ ਸਾਰੇ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਣਗੇ । ਕੁੱਝ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਇਸ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਦਾ ਅੱਛਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਰਹੇਗਾ , ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਅਤੇ ਮਾਤਾ ਪਾਰਵਤੀ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ਦੀ ਠੀਕ ਦਿਸ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਰਥਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਮਜਬੂਤ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੌਜ – ਮਸਤੀ ਭਰਿਆ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਹਨ । ਸ਼ਿਵ – ਪਾਰਬਤੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਆਫਿਸ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਹੋਵੋਗੇ । ਸਟੂਡੇਂਟਸ ਲਈ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੀਖਿਆ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਸ਼ੁਭ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਘਰ – ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ । ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਦੋਸਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਜੋ ਅੱਗੇ ਚਲਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹੋ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਜਿੰਦਗੀ ਬਿਹਤਰ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਬਤੀਤ ਕਰਣਗੇ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਰਿਆਲੀ ਤੀਜ ਉੱਤੇ ਬੰਨ ਰਹੇ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਅੱਛਾ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਕੰਪਨੀ ਵਲੋਂ ਡੀਲ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਕੁੱਝ ਖਾਸ ਰਿਸ਼ਤੋ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ । ਕਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਅਚਾਨਕ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ । ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰਿਆਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹਨ । ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਠੀਕ ਦਿਸ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਲੋਂ ਤਸੱਲੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ । ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਸ਼ਿਵ – ਪਾਰਬਤੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਸਬੰਧਤ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦਾ ਸੋਚ ਸੱਕਦੇ ਹੋ , ਜੋ ਅੱਗੇ ਚਲਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਿੱਧ ਹੋਵੋਗੇ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਪੁਰਾਣੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਾਰਾ ਕਰਣਗੇ । ਅਧਿਕਾਰੀ ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹੋ । ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਨਵਾਂ ਨਿਯਮ ਸਥਾਪਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਬਹੁਤ ਸੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਜਲਦੀ ਪੂਰੀ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਹਰਿਆਲੀ ਤੀਜ ਉੱਤੇ ਬੰਨ ਰਹੇ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਬਿਜਨੇਸ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ । ਸ਼ਿਵ – ਪਾਰਬਤੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗੀ । ਰੱਬ ਦੀ ਭਗਤੀ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀ ਚੰਗੇਰੇ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਨਿਭਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਸੁਭਾਅ ਦੀ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰੇਗਾ । ਕਿਸੇ ਕਰੀਬੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਵਲੋਂ ਕੀਮਤੀ ਉਪਹਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਿਵ – ਪਾਰਬਤੀ ਦੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਵਲੋਂ ਅਚਾਨਕ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦਾ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਸਹਕਰਮੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਜਲਦੀ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ । ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਪੂਰੇ ਕਰਣਗੇ । ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੋ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜਬੂਤ ਬਣਨਗੇ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ । ਉਧਾਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸ਼ਿਵ – ਪਾਰਬਤੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੋ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਵਧੇਗੀ । ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ – ਵੱਡੇ ਖ਼ੁਰਾਂਟ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸਹਾਇਤਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਤਰੱਕੀ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗੀ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਵਲੋਂ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਘਰ – ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ । ਔਲਾਦ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਸ਼ੁਭ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਨਿਜੀ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਲੈਣਦੇਣ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸ਼ਿਵ – ਪਾਰਬਤੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਸਾਮਾਜਕ ਪੱਧਰ ਵਿੱਚ ਆਪਕੇ ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ । ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਖਟਾਈ ਦੂਰ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਵਕ ਬਤੀਤ ਕਰਣਗੇ ।

ਆਓ ਜੀ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਬਾਕੀ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਹਾਲ ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਸਿੱਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕੋਈ ਖਾਸ ਕਾਰਜ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ । ਕੰਮ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਉੱਤੇ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਜੋਖਮ ਭਰਿਆ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਜਲਦੀ ਪੂਰੇ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ । ਅਚਾਨਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ , ਇਸਲਈ ਤੁਸੀ ਇਸ ਮੋਕੀਆਂ ਨੂੰ ਹੱਥ ਵਲੋਂ ਮਤ ਜਾਣ ਦਿਓ । ਪਰਵਾਰ ਵਾਲੇ ਤੁਹਾਡੀ ਪੂਰੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਪਿਤਾ ਦੇ ਦੁਆਰੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸਲਾਹ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਪੂਜਾ – ਪਾਠ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਜਿਆਦਾ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ । ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਫਿਜੂਲਖਰਚੀ ਉੱਤੇ ਵੀ ਕੰਟਰੋਲ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕੋ ਦਾ ਸਮਾਂ ਠੀਕ – ਠਾਕ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਵਾਦਿਸ਼ਟ ਭੋਜਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਗੇ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਗੁੱਸਾ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਫਿਸ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਸੀ ਆਰਥਕ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਆਰਥਕ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੁਰਾਣੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ । ਦਫ਼ਤਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵੱਖ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਬੇਵਜਾਹ ਦਾ ਤਨਾਵ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਸਿਹਤ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਖਿਆਲ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਬਾਹਰ ਦੇ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਬਣੀ ਰਹੇਂਗੀ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਕੱਢਣੇ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਆਪਣੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਦਾ ਕੁਰਬਾਨੀ ਦੇਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਿਆਦਾ ਸੋਚ – ਵਿਚਾਰ ਕਰਣਗੇ । ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਵ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ । ਕੋਈ ਵੀ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਪੁਰਾਣੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਬਦਲਾਵ ਕਰਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.