ਘਰਵਾਲੀ ਨਾਲ ਕਲੇਸ਼ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗਾਇਕ ਲਹਿੰਬਰ ਹੁਸੈਨਪੁਰੀ ਲਈ ਹੁਣ ਆ ਗਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਮਾੜੀ ਖਬਰ

ਆਏ ਦਿਨ ਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉੱਪਰ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਅਜਿਹਾ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਕਿਸੇ ਨੇ ਕਲਪਨਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਹੁੰਦੀ । ਸਮੇਂ ਦਾ ਚੱਕਰ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਇਨਸਾਨ ਨੂੰ ਪਲਾਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਅਰਸ਼ ਤੋਂ ਫਰਸ਼ ਤੇ ਉਤਾਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਇਨਸਾਨਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਹਿੰਮਤ ਸਦਕਾ ਆਪਣਾ ਵੱਖਰਾ ਮੁਕਾਮ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਜਿੱਥੇ ਕਰੋਨਾ ਦੇ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਤੇ ਕਿਸਾਨੀ ਸੰਘਰਸ਼ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਗਾਇਕਾਂ ਅਤੇ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਅੱਗੇ ਆ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਚਰਚਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰਹੇ ਹਨ। ਉੱਥੇ ਹੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਗਾਇਕ ਆਪਣੇ ਕੁਝ ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਕਾਰਨ ਚਰਚਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

ਘਰਵਾਲੀ ਨਾਲ ਕਲੇਸ਼ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗਾਇਕ ਲੈਂਬਰ ਹੁਸੈਨਪੁਰੀ ਲਈ ਆਈ ਵੱਡੀ ਮਾੜੀ ਖਬਰ। ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਜਿੱਥੇ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਲਹਿੰਬਰ ਹੁਸੈਨਪੁਰੀ ਦੇ ਘਰ ਪਰਿਵਾਰਕ। ਝ-ਗ-ੜੇ। ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਬੀਤੇ ਦੋ ਦਿਨ ਤੋਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਰ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਤੇ ਘਰੇਲੂ ਕਲੇਸ਼ ਤੇ। ਕੁੱ-ਟ-ਮਾ-ਰ। ਦੇ ਦੋ-ਸ਼ ਵੀ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ,ਬੱਚਿਆਂ ਅਤੇ ਸਾਲੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਏ ਗਏ ਹਨ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਿੱਥੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਪੁਲਿਸ ਕੋਲ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਰਜ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਸੀ।

ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਲੈਂਬਰ ਹੁਸੈਨਪੁਰੀ ਤੇ ਤਰਾਂ। ਕੁੱ-ਟ-ਮਾ-ਰ। ਦੇ ਦੋ-ਸ਼ ਲਗਾਏ ਸਨ। ਉੱਥੇ ਹੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ ਰਾਜ ਬਾਲ ਅਧਿਕਾਰ ਸੁਰਖਸ਼ਾ ਕਮਿਸ਼ਨ ਨੇ ਪੁਲਸ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਨੂੰ ਲਹਿਮਬਰ ਹੁਸੈਨਪੁਰੀ ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਲਈ ਇਕ ਚਿੱਠੀ ਲਿਖ ਦਿਤੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਗਾਇਕ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵਿਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। । ਗਾਇਕ ਹੁਸੈਨਪੁਰੀ ਨੇ ਸਾਰੇ ਦੋ-ਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਬੇ-ਬੁ-ਨਿ-ਆ-ਦ ਦੱਸਿਆ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੇਰੀਆਂ ਸਾਲੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਮੇਰੇ ਘਰ ਵਿਚ ਦਖਲ ਅੰਦਾਜੀ ਕਰਕੇ ਮੇਰੀ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਮੇਰੇ ਖ਼ਿ-ਲਾ-ਫ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।


ਪਿਛਲੇ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਲੈਂਬਰ ਹੁਸੈਨਪੁਰੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉਪਰ ਦੋ-ਸ਼ ਲਗਾਏ ਜਾਣ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀ-ਡੀ-ਆ ਉਪਰ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਤੇ ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਪੰਜਾਬ ਰਾਜ ਅਧਿਕਾਰ ਕਮਿਸ਼ਨ ਦੇ ਬਾਲ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਦੇ ਪੁਲਿਸ ਕੁੱਲ ਮੈਂਬਰ ਹੁਸੈਨਪੁਰੀ ਦੇ ਖ਼ਿ-ਲਾ-ਫ਼ ਪੱਤਰ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਕਾ-ਰ-ਵਾ-ਈ ਦੀ ਮੰਗ ਵੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.