ਲੌਕਡਾਊਨ ਚ’ ਕੰਮ ਨਾ ਮਿਲਣ ਤੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਨੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗੰਦਾ ਧੰਦਾ-ਇੱਕ ਰਾਤ ਦੇ ਲੈਂਦੀਆਂ ਸੀ ਏਨੇ ਲੱਖ

ਮੁੰਬਈ: ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਦੋ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਦੇਹ ਵਪਾਰ ਦੇ ਧੰਦੇ ਵਿੱਚ ਪੈ ਗਈਆਂ। ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਨਾਲ ਲੱਗਦੇ ਠਾਣੇ ਵਿਚ, ਕ੍ਰਾਈਮ ਬ੍ਰਾਂਚ (Thane Crime Branch) ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਪਚਪਖਾਦੀ ਸਥਿਤ ਇਕ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰ ਕੇ ਇਸ ਹਾਈ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਸੈਕਸ ਰੈਕਟ (High Profile sex racket busted) ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕੀਤਾ।

ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਸ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਦੋ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ (2 Actress arrested), ਦੋ ਔਰਤ ਦਲਾਲਾਂ ਅਤੇ ਇੱਕ ਮਰਦ ਦਲਾਲ ਸਣੇ 5 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। (ਸੰਕੇਤਕ ਤਸਵੀਰ)ਥਾਣੇ ਕ੍ਰਾਈਮ ਬ੍ਰਾਂਚ ਦੀ ਯੂਨਿਟ -1 ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ ਨੂੰ ਥਾਣੇ ਦੇ ਪੈਂਚਪਖਦੀ ਖੇਤਰ ਵਿਚ ਇਕ ਘਰ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰ ਕੇ ਸੈਕਸ ਰੈਕੇਟ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕੀਤਾ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਦੋ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ, ਦੋ ਮਹਿਲਾ ਏਜੰਟਾਂ ਅਤੇ ਇੱਕ ਮਰਦ ਦਲਾਲ ਸਣੇ ਪੰਜ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਕ੍ਰਾਈਮ ਬ੍ਰਾਂਚ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਥਾਣਾ ਕ੍ਰਾਈਮ ਬ੍ਰਾਂਚ ਯੂਨਿਟ -1 ਦੀ ਟੀਮ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਧਾਰ ‘ਤੇ ਕ੍ਰਾਈਮ ਬ੍ਰਾਂਚ ਯੂਨਿਟ -1 ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰ ਕੇ ਇਸ ਸੈਕਸ ਰੈਕੇਟ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕੀਤਾ।ਅਪਰਾਧ ਸ਼ਾਖਾ ਦੇ ਇਕ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਤਲਾਹ ਦੇ ਅਧਾਰ ‘ਤੇ ਯੂਨਿਟ -1 ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ‘ ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਅਤੇ ਪੰਜਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ।

ਇੱਕ ਰਾਤ ਦੀ ਕੀਮਤ 2 ਲੱਖ ਸੀ, ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦਲਾਲ ਨੂੰ ਇੱਕ ਜਾਅਲੀ ਗਾਹਕ ਕਿਹਾ. ਇਕ ਰਾਤ ਦੀ ਕੀਮਤ ਫੋਨ ‘ਤੇ 2 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਮੰਗੀ ਗਈ ਸੀ. ਗੱਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 1 ਲੱਖ 80 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਵਿਚ ਸੌਦਾ ਤੈਅ ਹੋਇਆ।

ਨਿਰਧਾਰਤ ਸਮੇਂ, ਦੋਵੇਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਠਾਣੇ ਦੇ ਪਚਪੱਖੀ ਖੇਤਰ ਦੀ ਨਟਰਾਜ ਸੁਸਾਇਟੀ ਵਿੱਚ ਆਈਆਂ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਕ੍ਰਾਈਮ ਬ੍ਰਾਂਚ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਫੜ ਲਿਆ ਅਤੇ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਦੇ ਫਲੈਟ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ। ਇਥੋਂ ਦੋਨੋ ਮਹਿਲਾ ਦਲਾਲ ਅਤੇ ਇੱਕ ਮਰਦ ਦਲਾਲ ਨੂੰ ਵੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਕਾਰਨ ਫਿਲਮ ਅਤੇ ਟੀਵੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਖੜੋਤ ‘ਤੇ ਆ ਗਈ ਹੈ, ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਲਈ ਕੰਮ ਦੀ ਘਾਟ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.