ਏਥੇ ਸੈਲਫੀ ਦੇ ਸ਼ੌਂਕ ਨੇ ਇਸ ਤਰਾਂ ਲਈ ਨੌਜਵਾਨ ਲੜਕੀ ਦੀ ਜਾਨ ਕਿ ਦੇਖ ਕੇ ਕਾਲਜਾ ਵਲੂੰਦਰ ਜਾਵੇਗਾ

ਇੰਦੌਰ ‘ਚ ਸੈਲਫੀ ਲੈਂਦੇ ਸਮੇਂ ਇਕ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਵੱਡਾ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ। ਰੇਲਵੇ ਓਵਰਬ੍ਰਿਜ ਤੋਂ ਡਿੱਗ ਪਈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਹੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਇੰਦੌਰ ਦੀ ਇਹ ਲੜਕੀ ਸਾਗਰ ਦੇ ਬੁੰਦੇਲਖੰਡ ਮੈਡੀਕਲ ਕਾਲਜ ਵਿੱਚ ਤੀਜੇ ਸਾਲ ਦੀ ਐਮਬੀਬੀਐਸ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਕਾਰਨ ਇੰਦੌਰ ਘਰ ਆ ਗਈ ਸੀ।

ਲੜਕੀ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਨਾਲ ਸੈਰ ਕਰਨ ਗਈ ਸੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ।ਇਹ ਘਟਨਾ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਰਾਤ 8 ਵਜੇ ਵਾਪਰੀ। ਰਾਜਿੰਦਰਨਗਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਨੇਹਾ ਅਸ (21) ਨਿਵਾਸੀ ਸਿਲੀਕਾਨ ਸਿਟੀ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਨਾਲ ਸੈਰ ਕਰਨ ਗਈ ਹੋਈ ਸੀ।

ਰਾਤ ਕਰੀਬ 8 ਵਜੇ ਦੋਵੇਂ ਰਾਜਿੰਦਰ ਨਗਰ ਰੇਲਵੇ ਓਵਰਬ੍ਰਿਜ ਨੇੜੇ ਪਹੁੰਚੇ। ਭਰਾ ਚਿੱਪਾਂ ਲੈਣ ਗਿਆ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਨੇਹਾ ਨੇ ਓਵਰਬ੍ਰਿਜ ਤੋਂ ਸੈਲਫੀ ਲੈਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਉਹ ਆਪਣਾ ਸੰਤੁਲਨ ਗੁਆ ​​ਬੈਠੀ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ ਡਿੱਗ ਗਈ।ਉਸ ਨੂੰ ਇਕ ਨਿੱਜੀ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ, ਜਿਥੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਘੋਸ਼ਿਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਨੇਹਾ ਦੇ ਪਿਤਾ ਰਾਜਿੰਦਰ ਆਰ ਐਸ ਇਕ ਪੌਲੀ ਹਾਊਸ ਚਲਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਲੜਕੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਰਾਮ ਲਾਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਘਰੋਂ ਸੈਰ ਕਰਨ ਗਏ ਹੋਏ ਸਨ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ। ਨੇਹਾ ਸਾਗਰ ਐਮਬੀਬੀਐਸ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਸੀ ਅਤੇ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਆਈ ਸੀ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾਂ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਲਾਇਕ ਅਤੇ ਫੋਲੋ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹਰ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਜਾਂ ਹੋਰ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ |

Leave a Reply

Your email address will not be published.