ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਇਸ ਮਸ਼ਹੂਰ ਵਿੱਤ ਮੰਤਰੀ ਨਾਲ ਵਾਪਰਿਆ ਭਿਆਨਕ ਹਾਦਸਾ,ਮੌਕੇ ਤੇ ਹੀ…… ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਸੂਬੇ ਦੇ ਵਿੱਤ ਮੰਤਰੀ ਹਰੀਸ਼ ਰਾਓ ਦੇ ਕਾਫਲੇ ਦੀਆਂ ਦੋ ਕਾਰਾਂ ਤੇਲੰਗਾਨਾ ਦੇ ਸਿੱਧੀਪੇਟ ਤੋਂ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਵਾਪਸ ਪਰਤਣ ਦੌਰਾਨ ਹਾਦਸੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਈਆਂ। ਵਿੱਤ ਮੰਤਰੀ ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਮਸਾ ਹੀ ਬਚੇ। ਕਿਸੇ ਦਾ ਕੋਈ ਨੁਕਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ।

ਦਰਅਸਲ ਹਰੀਸ਼ ਰਾਓ ਦੇ ਸਿੱਧੀਪੇਟ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸੀਐਮ ਦਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇੱਥੇ ਨਵਾਂ ਕੁਲੈਕਟਰ ਦਫਤਰ, ਪੁਲਿਸ ਸੁਪਰਡੈਂਟ ਦੇ ਕਾਰਜਕਾਲ ਅਤੇ ਵਿਧਾਇਕ ਦੇ ਕੈਂਪ ਦਫਤਰ ਉਦਘਾਟਨ ਕੀਤਾ। ਉਥੋਂ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਰਵਾਨਾ ਹੋਏ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਵਿੱਤ ਮੰਤਰੀ ਸਿੱਧੀਪੇਟ ਦੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਹੈੱਡਕੁਆਰਟਰ ਵਿਖੇ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਖਤਮ ਕਰਕੇ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਪਰਤ ਰਹੇ ਸੀ।

ਉਸੇ ਦੌਰਾਨ ਕੌਂਡਾਪਕਾ ਮੰਡਲ ਦੇ ਪਿੰਡ ਦੁਧੇਦਾ ਨੇੜੇ ਇੱਕ ਜੰਗਲੀ ਸੂਰ ਅਚਾਨਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਾਫਲੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ। ਕਾਫਲੇ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਕਾਰ ਨਾਲ ਸੂਰ ਦੀ ਟੱਕਰ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਡਰਾਈਵਰ ਨੇ ਬ੍ਰੇਕ ਲਗਾਈ। ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਪਿੱਛੋਂ ਆ ਰਹੀ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਪਾਇਲਟ ਕਾਰ ਦੇ ਅਗਲੇ ਹਿੱਸੇ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਕਾਰ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਹਿੱਸੇ ਨਾਲ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਟੱਕਰ ਹੋ ਗਈ। ਉਸਦੇ ਪਿੱਛੇ ਆ ਰਹੀ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਕਾਰ ਨੇ ਪਾਇਲਟ ਕਾਰ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ।

ਮਾਮੂਲੀ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ – ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪਹਿਲੀ ਅਤੇ ਪਾਇਲਟ ਕਾਰ ਵਿਚ ਸਵਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਾਮੂਲੀ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ। ਵਿੱਤ ਮੰਤਰੀ ਹਰੀਸ਼ ਰਾਓ ਵੀ ਮਾਮੂਲੀ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹੋਏ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਜ਼ਖਮੀਆਂ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਭੇਜਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਤ ਮੰਤਰੀ ਇੱਕ ਹੋਰ ਕਾਰ ਵਿਚ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋਏ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨੂੰ ਇਸ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੀ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹਰੀਸ਼ ਰਾਓ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਅਤੇ ਹਾਦਸੇ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕੀਤੀ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾਂ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਲਾਇਕ ਅਤੇ ਫੋਲੋ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹਰ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਜਾਂ ਹੋਰ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ |

Leave a Reply

Your email address will not be published.