ਇੰਦੀ ਜਸਵਾਲ ਨੇ ਮੀਤੀ ਅਤੇ ਬੇਅੰਤ ਕੌਰ ਬਾਰੇ ਦੇਖੋ ਕਿ ਕਿਹਾ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ

ਦੋਸਤੋ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹੋਏ ਹਾਂ ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀ ਪਹਿਲਾ ਵੀ ਕਈ ਵਾਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਰ ਦੇਖਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਜਿਸ ਸਖਸ ਦਾ ਨਾਮ ਹੈ ਇੰਦੀ ਜਸਵਾਲ ਜੋ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਸਰੀ ਸਹਿਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਅਤੇ ੳਸਨੇ ਆਪਣੀ ਭੜਾਸ ਕੱਢਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਆਹ ਜਿਹੜਾ ਜਗਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਬਾਸੀ ਸੋਅ ਆਉਦਾ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕੁੜੀ ਵੀ ਦੋ ਦਿਨਾ ਪਹਿਲਾ ਆਈ ਜਿਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ

ਸੌਸਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਰ ਵਾਰਿਅਲ ਹੋਈ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਆਪਣੇ ਅੰ ਗ ਪਰ ਦਿਸਤ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਦੀ ਹੈ ਜਿਸਨੂੰ ਜੋਗਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਬਾਸੀ ਆਪਣੇ ਸੋਅ ਵਿੱਚ ਬੁਲਾ ਕੇ ਕਹਿੰਦਾ ਉ ਬੇਬੀ ਮੈ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆ ਨੂੰ ਵੀ ਤੇਰੇ ਵਰਗਾ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਜਿਸ ਤੋ ਇੰਦੀ ਜਸਵਾਲ ਹੋਇਆ ਗਰਮ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿਸ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਇਸ ਕੁੜੀ ਜਿਸਦਾ ਨਾਮ ਮਿਤੀ ਖਲਰ ਹੈ ਉਹ ਇਕ ਸੌਸਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਰ ਸਾਈਟ ਹੈ ਜਿਸਦਾ ਨਾਮ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਖੁਦ ਦੇਖ ਲਿਉ

ਜਿਹੜੀ ਸਾਈਟ ਦੀ ਇੰਦੀ ਜਸਵਾਲ ਨੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਉਸ ਉਪਰ 30 ਡਾਲਰ ਲਗਦੇ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਡ ਤੋ ਕੱ ਟ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਉਸ ਸਾਈਟ ਤੇ ਮੀਤੀ ਵਰਗੀਆ ਸੈਕੜੇ ਕੁੜੀਆ ਪੰਜਾਬੀ ਕੁੜੀਆ ਆਪਣਾ ਤੀਹ ਡਾਲਰ ਵਿਚ ਸਾਰੀਆ ਨਿਵਸਤਰ ਹੁੰਦੀ ਹੋਰ ਵੀ ਕਿ ਕਿ ਕਿਹਾ ਇੰਨੀ ਜਸਵਾਲ ਨੇ ਤੁਸੀ ਖੁਦ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਹੇਠਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਅਸੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਸਕੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published.