ਆ ਗਈ ਇੱਟਾਂ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਮਸ਼ੀਨ, ਇੱਕ ਘੰਟੇ ਵਿੱਚ ਬਣਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ 1200 ਇੱਟਾਂ-ਦੇਖੋ ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ

ਦੋਸਤੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਬਿਜਨੇਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇੱਟਾਂ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਬਿਜਨੇਸ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਮਸ਼ੀਨ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਵਾਂਗੇ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਇੱਟਾਂ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਇਸ ਮਸ਼ੀਨ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਹੀ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਇੱਟਾਂ ਬਣਾਈਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਆਮ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਭੱਠਿਆਂ ਉੱਤੇ ਇੱਟਾਂ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮਜਦੂਰਾਂ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਪੈਂਦੀ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਲੇਬਰ ਦਾ ਖਰਚ ਬਹੁਤ ਵੱਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਮਸ਼ੀਨ ਨੂੰ ਲਗਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਜਦੂਰਾਂ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਪਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਇੱਟਾਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇੱਟਾਂ ਦੇ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਲਗਭਗ 3 ਤੋਂ 4 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕੀਮਤ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਹ ਮਸ਼ੀਨ ਤੁਹਾਨੂੰ 275000 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਸ ਮਸ਼ੀਨ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ 40 ਤੋਂ 45 HP ਟਰੈਕਟਰ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਪਵੇਗੀ। ਇਸ ਮਸ਼ੀਨ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਇੱਟਾਂ ਬਣਾਕੇ ਭੱਠੇ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਵੇਚਕੇ ਜਾਂ ਇਸਨੂੰ ਕਿਰਾਏ ਉੱਤੇ ਲਗਾਕੇ ਵੀ ਕਮਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਮਸ਼ੀਨ ਤੋਂ ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਘੰਟੇ ਵਿੱਚ ਘੱਟੋ ਘੱਟ 1000 ਤੋਂ 1200 ਇੱਟਾਂ ਤਿਆਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਇਸਦੀ ਇੱਕ ਖਾਸਿਅਤ ਇਹ ਵੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ ਇੱਟਾਂ ਉੱਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਲੋਗੋ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਮਸ਼ੀਨ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ ਗਾਰਾ ਤਿਆਰ ਕਰਕੇ ਪਾਉਣਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਇੱਟਾਂ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਇਸ ਮਸ਼ੀਨ ਨੂੰ ਖਰੀਦਣ ਲਈ 78742 68771 ਨੰਬਰ ਉੱਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ, ਮਸ਼ੀਨ ਬਾਰੇ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ…

Leave a Reply

Your email address will not be published.