LPG ਸਿਲੰਡਰ ਖਰੀਦਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖ਼ਬਰੀ- ਜਲਦੀ ਚੱਕਲੋ ਫਾਇਦਾ

ਐਲਪੀਜੀ ਦੀਆਂ ਵਧਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਹੈ ਹੁਣ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਸਤੇ ਵਿੱਚ ਐਲਪੀਜੀ ਸਿਲੰਡਰ ਬੁੱਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਇਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ।ਇਸਦੇ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਪੇਟੀਐਮ ਦੁਆਰਾ ਗੈਸ ਬੁੱਕ ਕਰਨੀ ਪਏਗੀ। ਸਾਨੂੰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈਣ ਲਈ ਕੀ ਕਰਨਾ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪੇਟੀਐਮ ਨਾਲ ਐਲਪੀਜੀ ਸਿਲੰਡਰ ਬੁੱਕ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ 2,700 ਰੁਪਏ ਦਾ ਸਿੱਧਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਦਰਅਸਲ ਪੇਟੀਐਮ ਨੇ ਐਲਪੀਜੀ ਸਿਲੰਡਰਾਂ ਦੀ ਬੁਕਿੰਗ ‘ਤੇ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਅਤੇ ਕਈ ਹੋਰ ਇਨਾਮਾਂ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਪੇਟੀਐਮ ਨੇ 3 ਪੇ 2700 ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਆਫਰ ਨਾਂ ਦੀ ਸਕੀਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਨਵੇਂ ਯੂਜ਼ਰਸ ਇਸ ਆਫਰ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਣਗੇ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਬੁਕਿੰਗ ‘ਤੇ 900 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਮਿਲੇਗਾ।ਇਸ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਸਿਰਫ ਉਨ੍ਹਾਂ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇਗਾ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਐਲਪੀਜੀ ਸਿਲੰਡਰ ਬੁੱਕ ਕਰਵਾਏ ਹਨ।

ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਤਿੰਨ ਗੈਸ ਸਿਲੰਡਰ ਬੁੱਕ ਕਰਨ ‘ਤੇ, ਪਹਿਲੀ ਬੁਕਿੰਗ’ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ 900 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਹ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇਗਾ. ਇਹ ਕੈਸ਼ਬੈਕ 10 ਰੁਪਏ ਤੋਂ 900 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾਂ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਲਾਇਕ ਅਤੇ ਫੋਲੋ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹਰ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਜਾਂ ਹੋਰ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ |

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *