ਇਥੋਂ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਸਭ ਤੋਂ ਸਸਤੇ ਗੱਦੇ,ਹੋਮ ਡਿਲੀਵਰੀ ਦੀ ਸਹੂਲਤ

ਦੋਸਤਾਂ ਜਦੋਂ ਵੀ ਅਸੀ ਘਰ ਲਈ ਗੱਦੇ ਖਰੀਦਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਲੋਕਲ ਮਾਰਕਿਟ ਵਿੱਚ ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਕਾਫ਼ੀ ਮਹਿੰਗੇ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਕਵਾਲਿਟੀ ਵੀ ਚੰਗੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਇਹ ਕੁੱਝ ਹੀ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਯਾਨੀ ਸਾਨੂੰ ਵਾਰ ਵਾਰ ਗੱਦੇ ਖਰੀਦਣ ਉੱਤੇ ਖਰਚਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ।

ਲੇਕਿਨ ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਮਾਰਕਿਟ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਣ ਵਾਲੇ ਹਾਂ ਜਿੱਥੋਂ ਤੁਸੀ ਸਭਤੋਂ ਸਸਤੇ ਅਤੇ ਵਧੀਆ ਕਵਾਲਿਟੀ ਦੇ ਗੱਦੇ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਸਾਲਾਂ ਸਾਲ ਚੱਲਣਗੇ ।

ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇੱਥੇ ਗੱਦੀਆਂ ਨੂੰ ਬਣਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਥੋਂ ਹਰ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਅਤੇ ਹਰ ਸਾਇਜ਼ ਅਤੇ ਕਵਾਲਿਟੀ ਦੇ ਗੱਦੇ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ ।ਇੱਥੇ ਮੈਨਿਉਫੈਕਚਰਿੰਗ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹੀ ਗੱਦੇ ਸਭਤੋਂ ਸਸਤੇ ਮਿਲਦੇ ਹਨ । ਇਸ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਨਾਮ ਕ੍ਰਿਸ਼ਣਾ ਟਰੇਡਰਸ ਹੈ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਦੇ ਮੈਟਰੇੱਸੇਸ ਬਰਾਂਡ ਵੀ ਹਨ ।

ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਕਲਰ ਅਤੇ ਸਾਇਜ਼ ਦੱਸਕੇ ਵੀ ਗੱਦੇ ਬਣਵਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀ ਘਰ ਬੈਠੇ ਹੀ ਇੱਥੋਂ ਗੱਦੇ ਆਰਡਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਸਿਰਫ 48 ਘੰਟੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਮ ਡਿਲੀਵਰੀ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ 2000 ਰੁਪਏ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕੀਮਤ ਉੱਤੇ ਗੱਦੀਆਂ ਦਾ ਇੱਕ ਸੇਟ ਇੱਥੋਂ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ । ਇਹ ਕੰਪਨੀ ਆਰਥੋਕੇਇਰ ਮੈਟਰੇੱਸੇਸ ਵੀ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ ਯਾਨੀ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿੱਠ ਦਰਦ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਗੱਦੀਆਂ ਵਲੋਂ ਉਹ ਸਮੱਸਿਆ ਬਿਲਕੁਲ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਇਸ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖੋ . .

Leave a Reply

Your email address will not be published.