ਫਰਸ਼ ਤੇ ਸੁੱਤੇ ਪਏ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਬਿਸਤਰੇ ਚ’ਵੜਿਆ ਕੋਬਰਾ ਸੱਪ ਤੇ ਫ਼ਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ ਦੇਖ ਕੇ ਦੰਦਲ ਪੈ ਜਾਊ-ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

ਫਰਸ਼ ਉੱਤੇ ਸੁੱਤੇ ਪਏ ਨੌਜਵਾਨ ਜੇ ਬਿਸਤਰੇ ਵਿੱਚ ਵੜੇ ਕੋਬਰਾ ਸੱਪ (Cobra entered in bed) ਦੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਧਮਾਲ ਮਚਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਬਾਂਸਵਾੜਾ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਇੱਕ ਮੰਦਰ ਦੀ ਸੀਸੀਟੀ ਫੁਟੇਜ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਮੰਦਰ ਦੇ ਵਿਹੜੇ ਵਿੱਚ ਸੁੱਤਾ ਪਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਅਚਾਨਕ ਇੱਕ ਸੱਪ ਆਇਆ ਅਤੇ ਉਸਦ ਬਿਸਤਰੇ ਵੱਲ ਜਾਣ ਲੱਗਾ।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਨੌਜਵਾਨ ਸੁੱਤਾ ਪਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਸੱਪ ਉਸ ਦੇ ਬਿਸਤਰੇ ਵਿੱਚ ਵੜ ਗਿਆ। ਕੁਝ ਦੇਰ ਬਾਅਦ, ਜਦੋਂ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਸਦੇ ਹੇਠਾਂ ਕੁਝ ਹੈ, ਉਹ ਅਚਾਨਕ ਉੱਠਿਆ ਅਤੇ ਫਿਰ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਸਨੂੰ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਦਰਅਸਲ ਇਹ ਘਟਨਾ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਬਾਂਸਵਾੜਾ ਦੀ ਹੈ। ਇਥੇ ਰਤਲਾਮ ਰੋਡ ‘ਤੇ ਸਥਿਤ ਮੰਡੇਰੇਸ਼ਵਰ ਮੰਦਰ ਕੰਪਲੈਕਸ ‘ਚ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਸੁੱਤਾ ਪਿਆ ਸੀ।

‘ਡੇਲੀ ਮੇਲ’ ਨੇ ਘਟਨਾ ਦਾ ਇੱਕ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਰਿਪੋਰਟ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਦਾ ਨਾਮ ਜੈ ਉਪਾਧਿਆਏ ਹੈ। ਜੈ ਆਮ ਵਾਂਗ ਰਾਤ ਦੇ ਦਸ ਵਜੇ ਇਸ ਮੰਦਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਫਰਸ਼ ‘ਤੇ ਕਾਰਪੇਟ ਵਿਛਾ ਕੇ ਅਤੇ ਚਾਦਰ ਪਾ ਕੇ ਸੌਂ ਗਿਆ। ਫਿਰ ਅਚਾਨਕ ਰਾਤ ਦੇ ਕਰੀਬ 12 ਵਜੇ ਉਸਦੇ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਸੱਪ ਆਉਂਦਾ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤਾ।

ਸੱਪ ਫਰਸ਼ ‘ਤੇ ਰੇਂਗਦਾ ਹੋਇਆ ਆਇਆ ਅਤੇ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਉਸਦੇ ਬਿਸਤਰੇ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਇਆ। ਨੌਜਵਾਨ ਇੰਨੀ ਗੂੜ੍ਹੀ ਨੀਂਦ ਵਿੱਚ ਸੀ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਸੱਪ ਦੇ ਆਉਣ ਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੀ। 5 ਮਿੰਟ ਲਈ ਸੱਪ ਉਸ ਦੇ ਪੱਟ ‘ਤੇ ਲਪੇਟਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਮੁੜਿਆ ਅਤੇ ਸੱਪ ਵੀ ਹਿੱਲ ਗਿਆ। ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਮਹਿਸੂਸ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਸਦੇ ਬਿਸਤਰੇ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਕੁਝ ਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਉਹ ਅਚਾਨਕ ਉੱਠਿਆ ਅਤੇ ਘਬਰਾ ਗਿਆ।

ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਸਨੇ ਚਾਦਰ ਹਟਾ ਦਿੱਤੀ, ਬਿਸਤਰੇ ਤੇ ਸੱਪ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਉਸਦੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਗਏ, ਉਹ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਉੱਠਿਆ ਅਤੇ ਭੱਜਿਆ ਅਤੇ ਬਿਸਤਰੇ ਨੂੰ ਚੁੱਕਿਆ. ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸੱਪ ਨੇ ਛਾਲ ਮਾਰ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਡੰਗਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ, ਪਰ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਇਹ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੂਰ ਸੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.