ਪੰਜਾਬ ਚ’ ਅੱਜ ਏਥੇ ਏਥੇ ਸ਼ਾਮ 6 ਵਜੇ ਤੱਕ ਬਿਜਲੀ ਰਹੇਗੀ ਬੰਦ-ਹੁਣੇ ਜ਼ਾਰੀ ਹੋਇਆ ਹੁਕਮ

ਜ਼ਰੂਰੀ ਮੁਰੰਮਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਬਿਜਲੀ ਬੰਦ ਰਹੇਗੀ. ਸਵੇਰੇ 10 ਵਜੇ ਤੋਂ ਸ਼ਾਮ 6 ਵਜੇ ਬਾਵਾ ਕਲੋਨੀ, ਵਿਸ਼ਾਲ ਕਲੋਨੀ, ਵਿਸ਼ਾਲ ਨਗਰ, ਪਿੰਕ ਸਿਟੀ, ਸ਼ਿਮਲਾ ਕਲੋਨੀ, ਗਗਨਦੀਪ ਕਲੋਨੀ, ਓਮ ਵਿਹਾਰ, ਕਾਕੋਵਾਲ ਪਿੰਡ, ਧੀਰ ਕਲੋਨੀ, ਨਿਯੂ ਬਸੰਤ ਬਿਹਾਰ, ਗਰੇਵਾਲ ਰਾਜ,

ਨੂਰਵਾਲਾ ਪਿੰਡ, ਡਰੀਮ ਸਿਟੀ ਕਲੋਨੀ, ਨਾਨਕਸਰ ਗੁਰਦੁਆਰਾ, ਗਣਪਤੀ ਕਲੋਨੀ, ਸਟਾਰ ਕਲੋਨੀ, ਸੁਜਾਤਵਾਲ ਰੋਡ, ਜਮਾਲਪੁਰ ਲੇਲੀ ਰੋਡ, ਕਾਸਾਬਾਦ ਰੋਡ ਅਤੇ ਨਾਲ ਲੱਗਦੇ ਖੇਤਰ।ਪਿੰਡ ਹਵਾਸ, ਜੀਵਨਪੁਰ, ਮੰਗਲੀ, ਬੂਥਗੜ੍ਹ, ਰੋੜ, ਸਸੁਰਾਲੀ ਕਲੋਨੀ, ਚੰਦਰਲੋਕ ਕਲੋਨੀ, ਇੰਦਰਾ ਕਲੋਨੀ,

ਬਲਦੇਵ ਨਗਰ, ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਾ ਕਲੋਨੀ, ਗੇਹਲੇਵਾਲ, ਵਰਧਮਾਨ ਨਗਰ, ਏਕਤਾ ਕਲੋਨੀ, ਮਾਡਲ ਕਲੋਨੀ, ਅਮਰਜੀਤ ਕਾਲੋਨੀ, ਜਸਪਾਲ ਕਾਲੋਨੀ ਸਵੇਰੇ 10 ਵਜੇ ਤੋਂ ਸ਼ਾਮ 4 ਵਜੇ, ਆਨੰਦ ਵਿਹਾਰ ਕਲੋਨੀ, ਜਗੀਰਪੁਰ, ਉੱਤਮ ਕਲੋਨੀ ਅਤੇ ਆਸ ਪਾਸ ਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਸਮੇਤ ਬਾਜਰਾ ਰੋਡ ‘ਤੇ ਉਦਯੋਗਿਕ ਇਕਾਈਆਂ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾਂ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਲਾਇਕ ਅਤੇ ਫੋਲੋ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹਰ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਜਾਂ ਹੋਰ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ |

ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਵਿਚ ਸਿਰਫ਼ ਉਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੱਸੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਬਿਲਕੁਲ ਸੱਚ ਅਤੇ ਸਟੀਕ ਹੋਵੇ ਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਗਲਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਨਿੱਜੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਹੁਣੀ ਲਾਇਕ ਅਤੇ ਫੋਲੋ ਕਰੋ ਅਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਨੇ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.