ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਏਸ ਦੇਸ਼ ਨੇ 10ਵੀ ਪਾਸ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵੀ ਖੋਲ੍ਹਤੇ ਵੀਜ਼ੇ-ਜਲਦੀ ਚੱਕਲੋ ਫਾਇਦਾ

ਕੁਵੈਤ ਦੀ ਨੰ. 1 ਬੱਸ ਕੰਪਨੀ ਨੂੰ ਲੋੜ ਹੈ 25 ਤੋਂ 40 ਸਾਲ ਉਮਰ ਵਾਲੇ ਬੱਸ ਡਰਾਈਵਰਾਂ ਦੀ, ਜੋ ਕਿ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 10ਵੀਂ ਪਾਸ ਹੋਣ, ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਬੋਲਣਾ ਤੇ ਪੜ੍ਹਨਾ ਜਾਣਦੇ ਹੋਣ (Normal English Speaking And Reading Must) ਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ 1 ਸਾਲ ਦੀ ਵੈਧਤਾ ਵਾਲਾ ਭਾਰਤੀ ਅਸਲੀ ਹੈਵੀ ਡਰਾਈਵਿੰਗ ਲਾਇਸੰਸ ਹੋਵੇ (Valid Original Indian Heavy Driving Licence With 1 Year Validity) ਤਨਖ਼ਾਹ 115 + 35 + 2 = 152 KD ਤੇ ਵਧੀਆ ਕਮਿਸ਼ਨ, ਰਿਹਾਇਸ਼ ਤੇ ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਕੰਪਨੀ ਵਲੋਂ ਫ੍ਰੀ।

ਨੋਟ– ਜਾਣ ਦੇ ਇੱਛੁਕ ਸੱਜਣ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਡਾਕੂਮੈਂਟ ਹੇਠ ਲਿਖੀ ਈ-ਮੇਲ ਆਈ. ਡੀ. ’ਤੇ ਭੇਜਣ। ਇੰਟਰਵਿਊ ਜਲੰਧਰ ’ਚ ਹੋਵੇਗੀ, ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ– +91 78888-63933, +91 77079-30303, Email : [email protected], ਸਕਿਓਰਿਟੀ ਗਾਰਡ, ਇੰਡੀਅਨ ਤੇ ਯੂ. ਏ. ਈ. ਡਰਾਈਵਿੰਗ ਲਾਇਸੰਸ ਵਾਲੇ ਡਰਾਈਵਰ ਵੀ ਕਰੋ Apply, ਏਜੰਟ ਵੀ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਸ਼ਰਮਣ ਓਵਰਸੀਜ਼, 243, ਮੋਨਿਕਾ ਟਾਵਰ, ਮਿਲਾਪ ਚੌਕ, ਜਲੰਧਰ (ਪੰਜਾਬ)।
Approved by Govt. of India Ministry of External Affairs.
Licence No. B-2385/PUN/PER/100/5/9810/2021

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾਂ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਲਾਇਕ ਅਤੇ ਫੋਲੋ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹਰ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਜਾਂ ਹੋਰ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ |

ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਵਿਚ ਸਿਰਫ਼ ਉਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੱਸੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਬਿਲਕੁਲ ਸੱਚ ਅਤੇ ਸਟੀਕ ਹੋਵੇ ਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਗਲਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਨਿੱਜੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਹੁਣੀ ਲਾਇਕ ਅਤੇ ਫੋਲੋ ਕਰੋ ਅਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਨੇ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.