ਧੀ ਦਾ ਸਿਰ ਕੱਟ ਕੇ ਪਿਓ ਲੈ ਗਿਆ ਥਾਣੇ ਤੇ ਫ਼ਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ ਦੇਖ ਕੇ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ ਹੋਸ਼,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਹਰਦੋਈ ਦੇ ਮੰਝਿਲਾ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਦੇ ਪਿੰਡ ਪਾਂਡੇਤਰਾ ਵਿੱਚ, ਧੀ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਤੋਂ ਨਰਾਜ ਪਿਤਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਦਾ ਗੰਡਾਸੇ ਨਾਲ ਸਿਰ ਵੱਢ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਸਿਰ ਫੜ੍ਹ ਕੇ ਥਾਣ ਜਾਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ। ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲੈ ਲਿਆ। ਘਟਨਾ ਕਾਰਨ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਦਹਿਸ਼ਤ ਫੈਲ ਗਈ। ਐਸ ਪੀ ਅਨੁਰਾਗ ਵਤਸ, ਏਐਸਪੀ ਕਪਿਲ ਦੇਵ, ਸੀਓ ਰਾਕੇਸ਼ ਵਸ਼ਿਸ਼ਟ ਫੀਲਡ ਯੂਨਿਟ ਦੇ ਨਾਲ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ।

ਇਹ ਸਨਸਨੀਖੇਜ਼ ਘਟਨਾ ਮੰਝਿਲਾ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਦੇ ਪਾਂਡੇਤਰਾ ਪਿੰਡ ਦੀ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਹਲਚਲ ਮਚ ਗਈ ਜਦੋਂ ਪਿੰਡ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਇੱਕ ਬੇਰਹਿਮ ਪਿਤਾ ਸਰਵੇਸ਼ ਨੇ ਤੇਜ਼ਧਾਰ ਹਥਿਆਰ ਨਾਲ ਆਪਣੀ 17 ਸਾਲਾ ਧੀ ਦੀ ਗਰਦਨ ਧੜ ਤੋਂ ਕੱਟ ਦਿੱਤੀ। ਉਸਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਧੀ ਦਾ ਲਹੂ ਭਿੱਜਿਆ ਸਿਰ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਫੜ੍ਹ ਕੇ ਪੈਦਲ ਹੀ ਥਾਣੇ ਵੱਲ ਤੁਰ ਪਿਆ। ਜਿਸਨੇ ਵੀ ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਵੇਖਿਆ ਉਹ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਿਆ।

ਇਸ ਦੁਖਦਾਈ ਘਟਨਾ ਨਾਲ ਇਲਾਕੇ ਵਿਚ ਸਨਸਨੀ ਫੈਲ ਗਈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਜਦੋਂ ਸਿਪਾਹੀ ਅਚਾਨਕ ਰਸਤੇ ਆ ਰਹੇ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਿਆ। ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਉਸਨੂੰ ਥਾਣੇ ਲੈ ਆਏ ਜਿਥੇ ਉਸਨੇ ਸਾਰੀ ਗੱਲ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦੱਸੀ।

ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧ ‘ਚ ਬੇਟੀ ਨੂੰ ਇਤਰਾਜ਼ਯੋਗ ਸਥਿਤੀ’ ਚ ਵੇਖ ਕੇ ਆਪਾ ਖੋਏ ਪਿਤਾ ਨੇ ਧੀ ਦਾ ਸਿਰ ਕਲਮ ਕਰ ਕੇ ਕਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਪੁਲਿਸ ਸੁਪਰਡੈਂਟ ਅਨੁਰਾਗ ਵਤਸ ਵੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਏ। ਐਸਪੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਪੁਲਿਸ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਦੌਰਾਨ ਦੋਸ਼ੀ ਪਿਤਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸਨੇ ਧੀ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨਾਲ ਗਲਤ ਹਰਕਤ ਕਰਦੇ ਵੇਖਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਸਨੇ ਬੇਟੀ ਨੂੰ ਕਈ ਵਾਰ ਸਮਝਾਇਆ, ਪਰ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਹਰਕਤਾਂ ਤੋਂ ਬਾਜ ਨਹੀਂ ਆ ਰਹੇ ਸਨ। ਮੁਲਜ਼ਮ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਖੇਤ ’ਤੇ ਕੰਮ’ ਤੇ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਬੁੱਢੀ ਮਾਂ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਦੁਕਾਨ ’ਤੇ ਬੈਠੀ ਸੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸਨੇ ਧੀ ਨੂੰ ਕਮਰੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਤੇਜ਼ਧਾਰ ਹਥਿਆਰ ਨਾਲ ਉਸਦਾ ਸਿਰ ਵੱਢ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਧੜ ਤੋਂ ਵੱਖ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *