ਗੈਸ ਸਿਲੰਡਰ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਆਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ-ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਇਹ ਸਹੂਲਤ,ਚੱਕਲੋ ਮੌਕੇ ਦਾ ਫਾਇਦਾ

ਤਿਉਹਾਰੀ ਸੀਜ਼ਨ ਵਿਚ ਰਸੋਈ ਗੈਸ ਸਿਲੰਡਰ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਲਗਾਤਾਰ ਵੱਧ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਆਮ ਆਦਮੀ ਦੀ ਜੇਬ ’ਤੇ ਅਸਰ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਇਕ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਹੈ। ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਐਲਪੀਜੀ ਸਿਲੰਡਰ ਦੀ ਬੁਕਿੰਗ ’ਤੇ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਫਿਲਹਾਲ 14.2 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ ਦੇ ਗੈਸ ਸਿਲੰਡਰ ਦੀ ਕੀਮਤ ਦਿੱਲੀ ਵਿਚ 899.50 ਰੁਪਏ ਹੈ।

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਆਫਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਜਿਸ ਦੇ ਤਹਿਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਐਲਪੀਜੀ ਸਿਲੰਡਰ ਦੀ ਬੁਕਿੰਗ ਉੱਤੇ ਪੱਕਾ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਮਿਲੇਗਾ। ਡਿਜੀਟਲ ਭੁਗਤਾਨ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪਾਕੇਟ ਐਪ ਰਾਹੀਂ ਗਾਹਕ ਗੈਸ ਸਿਲੰਡਰਾਂ ਦੀ ਬੁਕਿੰਗ ‘ਤੇ 10 ਫੀਸਦੀ (ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ 50 ਰੁਪਏ) ਦਾ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਹ ਐਪ ICICI ਬੈਂਕ ਦੁਆਰਾ ਸੰਚਾਲਿਤ ਹੈ।

ਜਾਣੋ ਕੀ ਹੈ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ – ਇਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਵਿੱਚ, ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਪਾਕੇਟ ਐਪ ਰਾਹੀਂ 200 ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਦੀ ਗੈਸ ਬੁਕਿੰਗ ਸਮੇਤ ਕੋਈ ਵੀ ਬਿੱਲ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ 10 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਤੱਕ ਦਾ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਮਿਲੇਗਾ. ਅਤੇ ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈਣ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਮੋਕੋਡ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ 50 ਰੁਪਏ ਦਾ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਇਹ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਸਿਰਫ ਪੌਕੇਟ ਐਪ ਰਾਹੀਂ ਮਹੀਨੇ ਦੇ 3 ਬਿੱਲ ਭੁਗਤਾਨਾਂ ‘ਤੇ ਵੈਲਿਡ ਹੋਵੇਗੀ।ਬੁਕਿੰਗ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀ ਜਾਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ…………

1. ਆਪਣਾ ‘ਪਾਕੇਟ’ ਵਾਲਿਟ ਐਪ ਖੋਲ੍ਹੋ.

2. ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ‘ਰੀਚਾਰਜ ਅਤੇ ਪੇ ਬਿੱਲਾਂ’ ਸੈਕਸ਼ਨ ‘ਚ’ ਪੇ ਬਿਲ ” ਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰੋ.

3. ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ‘ਚਾਈਲਡ ਬਿਲਰਜ਼’ ਵਿੱਚ ‘ਹੋਰ’ ਦਾ ਵਿਕਲਪ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ, ਇਸ ‘ਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰੋ.

4. ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ LPG ਦਾ ਆਪਸ਼ਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਜਾਵੇਗਾ।

5. ਹੁਣ ਸੇਵਾ ਪ੍ਰਦਾਤਾ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣਾ ਮੋਬਾਈਲ ਨੰਬਰ ਦਰਜ ਕਰੋ।

6. ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੀ ਬੁਕਿੰਗ ਦੀ ਰਕਮ ਨੂੰ ਸਿਸਟਮ ਦੁਆਰਾ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

7. ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਬੁਕਿੰਗ ਦੀ ਰਕਮ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰੋ।

8. ਟ੍ਰਾਂਜੈਕਸ਼ਨ ਦੇ ਤੁਰੰਤ ਬਾਅਦ 10 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਦੀ ਦਰ ਨਾਲ 50 ਰੁਪਏ ਦੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਦੇ ਨਾਲ ਇਨਾਮ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ. ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਦੀ ਰਕਮ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਇਸਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਕੇਟ ਬਟੂਏ ਵਿੱਚ ਜਮ੍ਹਾਂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਬੈਂਕ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਟ੍ਰਾਂਸਫਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published.