ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਕਟਰੀਨਾ ਕੈਫ਼ ਤੇ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਦੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ-ਹਰ ਕੋਈ ਹੋਇਆ ਹੈਰਾਨ

ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਅਤੇ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਕਿਵੇਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਬਾਰੇ ਜੋਤਸ਼ੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਦਿੱਤੇ ਹਨ। ਟਾਈਮਜ਼ ਆਫ ਇੰਡੀਆ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਮੁਤਾਬਕ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਹਮੇਸ਼ਾ ਵਿਆਹ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ‘ਚ ਮੋਹਰੀ ਰਹੇਗੀ।ਜੋਤਸ਼ੀ, ਅੰਕ ਵਿਗਿਆਨੀ ਅਤੇ ਹਥੇਲੀ ਵਿਗਿਆਨੀ ਕਸ਼ਿਸ਼ ਪਰਾਸਰ ਅਨੁਸਾਰ, ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਕਰਕ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਟੌਰਸ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ। ਦੋਵੇਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹਨ। ਦੋਵਾਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ਦਾ ਮਿਲਾਪ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਦਾ ਕਰੀਅਰ ਉਸ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਨਾਲ ਫੁੱਲੇਗਾ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਕੈਟਰੀਨਾ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਵੇਗੀ।

ਕਰਕ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਹੋਣ ਕਰਕੇ, ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਸਥਿਰਤਾ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਤਰਜੀਹ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਵੇਗੀ, ਜਦਕਿ ਵਿੱਕੀ, ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ਦਾ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਕੈਟਰੀਨਾ ਨੂੰ ਦੁਨੀਆ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਿਲੋਂ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਕਸ਼ਿਸ਼ ਪਰਾਸਰ ਮੁਤਾਬਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਖੂਬਸੂਰਤ ਰਹੇਗਾ। ਕੈਟਰੀਨਾ ਦਾ ਨਰਮ ਅਤੇ ਬੁਲੰਦ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਕੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਡੂੰਘੇ ਜਨੂੰਨ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ, ਵਿੱਕੀ ਕੈਟਰੀਨਾ ਨੂੰ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕਰਨ ਦੇਵੇਗਾ।

ਜੋਤਸ਼ੀ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੈਟਰੀਨਾ ਦਾ ਕਰੀਅਰ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰ ਉਸ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਤਰਜੀਹ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਹੋਵੇਗਾ, ਕੰਮ ਨਹੀਂ। ਉਹ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰੇਗੀ ਪਰ ਇਸ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦੇਵੇਗੀ ਕਿ ਉਹ ਵਿੱਕੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਸੁੰਦਰ ਘਰ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਵਿੱਕੀ ਨਾਲ ਉਸ ਦਾ ਜਜ਼ਬਾਤੀ ਲਗਾਵ ਦਿਨੋਂ-ਦਿਨ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੁੰਦਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਫੋਟੋ ਕ੍ਰੈਡਿਟ- ਵਾਇਰਲ ਭਯਾਨੀ

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ ਜੋ ਜੀਵਨ ਭਰ ਪ੍ਰਤੀਬੱਧਤਾ ਅਤੇ ਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕੈਟ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੇਗਾ। ਉਹ ਪਿਆਰ, ਸੁੰਦਰਤਾ, ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ਅਤੇ ਸਾਰੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਜਿਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਟੌਰਸ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਭਾਸ਼ਾਲੀ ਹੋਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਵਿੱਕੀ ਨੂੰ ਵੀ ਕੈਟਰੀਨਾ ‘ਤੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਮਾਣ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਾਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਵਾਏਗਾ।

ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਕੀ ਦਾ ਕਰੀਅਰ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਔਰਤ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੈਟਰੀਨਾ ਨਾਲ 7 ਫੇਰੇ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦਾ ‘ਸ਼ੁਕਰ’ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਬੇਸ਼ੁਮਾਰ ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੋਤਸ਼ੀ ਕਸ਼ਿਸ਼ ਪਰਾਸਰ ਮੁਤਾਬਕ ਦੋਵੇਂ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਹਰ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਕਰਨਗੇ। ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗੀ। (ਫਾਈਲ ਫੋਟੋ)

Leave a Reply

Your email address will not be published.