ਏਸ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੂੰ ਹੋ ਗਿਆ ਕਰੋਨਾ ਤੇ ਪੋਜ਼ੀਟਿਵ ਆਉਣ ਤੇ ਰੋ-ਰੋ ਕੇ ਕੀਤਾ ਬੁਰਾ ਹਾਲ-ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਤਕਰੀਬਨ ਦਸ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸੀਰੀਅਲਾਂ (ਟੀ ਵੀ ਸੀਰੀਅਲ) ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ ਹੈ, ਪਰ ਮੀਡੀਆ ਵਿੱਚ ਆਈਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੱਸ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਕੰਮ ਸੌਖਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕਾਂ-ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸੈੱਟ ‘ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਲੋਕ ਬੇਚੈਨ ਹਨ ਅਤੇ ਮੁੰਬਈ’ ਚ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਵੱਧ ਰਹੇ ਪ੍ਰਕੋਪ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਸੜਕਾਂ ‘ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹੁਤ ਸਖਤ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਥੋਂ ਤਕ ਕਿ ਕੁਝ ਐਕਟਰਾਂ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਦੁਆਰਾ ਰਸਤੇ ਵਿਚ ਰੋਕਣ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੀ ਹਨ।

ਇੱਕ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਜਯਾ ਓਝਾ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਤਿੰਨ ਘੰਟਿਆਂ ਲਈ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਅਤੇ ਸੜਕ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰੋਂ ਘਰ ਵਾਪਸ ਮੋੜ ਦਿੱਤਾ , ਜਦੋਂ ਉਸਦੀ ਸੈੱਟ ਤੇ ਉਡੀਕ ਹੋ ਰਹੀ ਸੀ। ਖਬਰਾਂ ਹਨ ਕਿ ਮੁੰਬਈ ਵਿਚ ਕੋਰਨਾ ਦੀ ਲਾਗ ਕਾਰਨ ਮਹਾਂਨਗਰ ਵਿਚ 757 ਕੰਟੇਨਮੈਂਟ ਜ਼ੋਨ ਹਨ. ਕਿਤੇ ਵੀ ਤੁਰਨਾ ਸੌਖਾ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਪੁਲਿਸ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਸਖਤ ਹਨ. ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿੱਚ, ਸੀਰੀਅਲ ਨਿਰਮਾਤਾ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਅਭਿਨੇਤਾ ਅਤੇ ਟੈਕਨੀਸ਼ੀਅਨ ਨੂੰ ਨਾ ਰੋਕਣ।

ਮਾਹਰਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਦਬਾਅ ਕਾਰਨ ਮੁੰਬਈ’ ਚ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੇ ਅਸੁਖਾਵੇਂ ਹਾਲਾਤਾਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ। ਬ੍ਰਾਡਕਾਸਟਰ ਮਾਰਚ ਤੋਂ ਚਿੰਤਤ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਸੀਰੀਅਲ ਦਾ ਭੰਡਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਪੁਰਾਣੇ ਐਪੀਸੋਡ ਦਿਖਾਉਣੇ ਪੈ ਰਹੇ ਹਨ. ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ, ਟੀਆਰਪੀ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਘਟ ਰਹੀ ਹੈ , ਜਦਕਿ ਦੂਰਦਰਸ਼ਨ ਦੀ ਟੀਆਰਪੀ ਰਾਮਾਇਣ-ਮਹਾਭਾਰਤ ਵਰਗੇ ਸੀਰੀਅਲ ਦਿਖਾ ਕੇ ਨਵੀਆਂ ਬੁਲੰਦੀਆਂ ਛੂਹ ਰਹੀ ਹੈ। ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਗੁੰਮ ਜਾਣ ਅਤੇ ਵਿਗਿਆਪਨ ਦੇ ਮਾਲੀਏ ਦੇ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਡਰ ਪ੍ਰਸਾਰਨ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਇੰਨਾ ਭਾਰਾ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅਦਾਕਾਰਾਂ-ਟੈਕਨੀਸ਼ੀਅਨ ਸੰਗਠਨਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨ ਲਈ ਦਬਾਅ ਪਾਇਆ।

ਕੋਰੋਨਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਰੋਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ – ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਇਹ ਖਬਰ ਆਈ ਹੈ ਕਿ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨਵਿਆ ਸਵਾਮੀ। ਸ਼ੂ ਟਿੰ ਗ। ਦੌਰਾਨ ਕੋਰੋਨਾ ਪੌਜੇਟਿਵ ਹੋ ਗਈ। ਇਸ ਨਾਲ ਹਿੰਦੀ ਟੀਵੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿਚ ਵੀ ਹਲਚਲ ਪੈਦਾ ਹੋਈ ਹੈ। 1 ਜੁਲਾਈ ਨੂੰ ਨਵਿਆ ਕੋਰੋਨਾ ਪਾਜ਼ੀਟਿਵ ਪਾਈ ਗਈ। ਉਹ ਇੱਕ ਹਫਤੇ ਤੋਂ ਇੱਕ ਸੀਰੀਅਲ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ. ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਦੇ ਸਿਰਫ ਤਿੰਨ ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ, ਉਸਨੂੰ ਥਕਾਨ ਅਤੇ ਸਿਰ ਦਰਦ ਮਰਹਸੂਸ ਹੋਣ ਲਗਾ। ਉਹ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਰਹੀ, ਤਾਂ ਕਿ ਨਿਰਮਾਤਾ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਨਾ ਪਹੁੰਚੇ।

ਆਖਰਕਾਰ, ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ‘ਤੇ, ਉਸ ਦਾ ਕੋਰੋਨਾ ਟੈਸਟ ਹੋਇਆ, ਜੋ ਪੌਜੇਟਿਵ ਆਇਆ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਸਨੂੰ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੀ ਕਿ ਕੋਰੋਨਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੈ, ਉਸਨੇ ਰੋਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਰੋ ਰੋ ਬੁਰਾ ਹਾਲ ਹੋ ਗਿਆ। ਉਸਨੇ ਮੰਨਿਆ ਕਿ ਸ਼ੂਟ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਉਸਦਾ ਫੈਸਲਾ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਾਲਾ ਸੀ। ਉਸਦੇ ਕਾਰਨ, ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਹੋਰ ਅਦਾਕਾਰ-ਟੈਕਨੀਸ਼ੀਅਨ ਵੀ ਖ਼ ਤ ਰੇ ਵਿੱਚ ਹਨ।ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਕੋਰੋਨਾ ਟੈਸਟ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ ਜਿਸ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਆਉਣੀ ਬਾਕੀ ਹੈ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਇਹ ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਕੋਈ ਗਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਕੋਈ ਵੀ। ਸ਼ੂ ਟਿੰ ਗ। ਦੌਰਾਨ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਾਵਧਾਨੀਆਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਪੌਜੇਟਿਵ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *