ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੇ ਘਰੋਂ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਈ ਅਜਿਹੀ ਅਨੋਖੀ ਖਬਰ ਸਾਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਤੇ ਚਰਚਾ-ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨੇ ਸਾਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿਚ ਹਾਹਾਕਾਰ ਮਚਾ ਕੇ ਰੱਖੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਪਕੜ ਵਿਚ ਵਡੇ ਵਡੇ ਲੋਕ ਵੀ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਰੋਜਾਨਾ ਹੀ ਇਸ ਵਾਇਰਸ ਨਾਲ ਹਜਾਰਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਲੱਖਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿਚ ਲੋਕ ਇਸ ਦੀ ਚਪੇਟ ਵਿਚ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਪਾਸੇ ਡਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।


ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ (Coronavirus) ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਅਤੇ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਤਬਾਹੀ ਮਚਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਵੱਡੇ ਸਿਤਾਰੇ ਇਸ ਦੀ ਪਕੜ ਵਿਚ ਆ ਗਏ ਹਨ। ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ, ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ, ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਬੱਚਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬੇਟੀ ਆਰਾਧਿਆ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹਨ। ਅਮਿਤਾਭ ਸਮੇਤ ਉਸਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਚਾਰ ਮੈਂਬਰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਨਾਨਾਵਤੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਜ਼ੇਰੇ ਇਲਾਜ ਹਨ। ਰੇਖਾ ਦੇ ਬੰਗਲੇ ਨੂੰ ਵੀ ਸੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਅਭਿਨੇਤਾ ਇਸ ਤੋਂ ਡਰ ਗਏ ਹਨ।


ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਰਾਜਾ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ (Shahrukh Khan) ਦੇ ਘਰੋਂ ਅਜਿਹੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਹਰ ਕੋਈ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਬੰਗਲੇ ਮੰਨਤ (Mannat) ਨੂੰ ਹਰ ਪਾਸਿਓਂ ਪਲਾਸਟਿਕ ਨਾਲ ਢਕਵਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਬੰਗਲੇ ਵਿਚ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਗੌਰੀ ਅਤੇ ਤਿੰਨੋਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣਾ 5 ਮੰਜ਼ਲਾ ਦਫਤਰ ਵੀ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਦੇ ਇਲਾਜ ਲਈ ਬੀਐਮਸੀ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।


ਬ੍ਰਹਿਮੰਬਾਈ ਮਿਊਸਪਲ ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ ਨੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੋਵੀਡ -19 (ਕੋਵਿਡ -19) ਦੇ 1046 ਮਾਮਲੇ ਮੁੰਬਈ ਵਿਚ ਪਿਛਲੇ ਇਕ ਦਿਨ ਵਿਚ ਆਏ ਹਨ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੁੰਬਈ ਵਿਚ ਕੁੱਲ ਕੇਸਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ 10,1,224 ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ, ਸਰਗਰਮ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ 23,828 ਹੈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨ 64 ਮੌਤਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਹੁਣ ਤੱਕ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ 5711 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਰਾਜ ਦੁਆਰਾ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨਿਯਮਤ ਬੁਲੇਟਿਨ ਵਿੱਚ ਇਹ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਮੁੰਬਈ ਦੀ ਰਿਕਵਰੀ ਰੇਟ 70 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਹੈ ਅਤੇ 55 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਕੇਸ ਦੁਗਣੇ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ।


ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਵਾਪਸੀ ਕਰਨਗੇ – ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਵਕਫ਼ੇ ਬਾਅਦ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਵਾਪਸੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਹ ਰਾਜਕੁਮਾਰ ਹਿਰਾਨੀ ਨਾਲ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਥੀਮ ‘ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਇਕ ਸੋਸ਼ਲ ਡਰਾਮੇ ਦੀ ਸ਼ੂ- lਟਿੰ lਗ ਕਰੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਲੌਕਡਾਊਨ ਅਤੇ ਅਨਲੌਕ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਕੋਈ ਮੁਸ਼ਕਲ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ, ਤਾਂ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਅਕਤੂਬਰ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *