ਇਸ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਕਾਰਾ ਦਾ ਜਨਮ ਦਿਨ ਤੋਂ ਇੱਕ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੋਇਆ ਐਕਸੀਡੈਂਟ-ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਆਂਚਲ ਖੁਰਾਣਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇਕ ਬੁਰੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੀ ਹੈ ਕਿ ਆਂਚਲ ਖੁਰਾਣਾ ਦਾ ਐਕਸੀਡੈਂਟ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਬੀਤੀ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਉਧਰ ਕਲ੍ਹ ਭਾਵ 6 ਅਗਸਤ ਦਾ ਆਂਚਲ ਖੁਰਾਣਾ ਦਾ ਬਰਥਡੇ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਕਿਵੇਂ ਹੋਇਆ।


ਅਦਾਕਾਰ ਆਂਚਲ ਖੁਰਾਣਾ ਦੇ ਨਾਲ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਹੋਇਆ ਤੇ ਡਾਰਟਰਜ਼ ਨੇ ਸੱ -ਟ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ 15 ਦਿਨ ਦਾ ਕੰਮਪਲੀਟ ਬੈੱਡ ਰੈਸਟ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਆਂਚਲ ਨਾਲ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਇਕ ਕਾਰ ਨਾਲ ਟੱ ਕ ਰ ਲੱਗਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਦਰਅਸਲ ਇਕ ਸਖ਼ਸ਼ ਆਪਣੀ ਕਾਰ ਰਿਵਰਸ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਉਸਨੇ ਆਂਚਲ ਨੂੰ ਪਿੱਛੇ ਖੜ੍ਹੀ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਦੇਖਿਆ ਤੇ ਇਸੇ ਕਾਰਨ ਕਾਰ ਆਂਚਲ ਖੁਰਾਣਾ ‘ਤੇ ਚੜ੍ਹ ਗਈ ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਆਂਚਲ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਸੱ ਟਾਂ ਲੱਗ ਗਈਆਂ।


ਆਂਚਲ ਦੇ ਪੈਰ ‘ਚ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੱ ਟ ਲੱਗ ਗਈ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੈਰ ਦੇ ਮਸਲਜ਼ ਫ -ਟ ਗਏ ਹਨ। ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਲਗਪਗ 15 ਦਿਨ ਤਕ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਬੈੱਡ ਰੈਸਟ ਕਰਨ ਲਈ ਬੋਲ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਆਂਚਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਪੈਰ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾ ਸਟੋਰੀ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ‘ਹੈਪੀ ਬਰਥਡੇ ਹੋ ਗਿਆ।’ ਆਂਚਲ ਆਪਣੇ ਇਸ ਖਾਸ ਦਿਨ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਦਿੱਲੀ ‘ਚ ਸੈਲੀਬ੍ਰੇਟ ਕਰਨ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ।


ਜੋ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

ਸਾਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ |

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *