ਰਾਸ਼ੀਫਲ 28 ਜੂਨ : ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸਾਥ, ਕਿਸਮਤ ਉਲਟੇਗੀ, ਪੜ੍ਹੋ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੰਗਲਵਾਰ 28 ਜੂਨ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਕੁੰਡਲੀ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੈ। ਕੁੰਡਲੀ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ਅਤੇ ਤਾਰਾਮੰਡਲ ਦੀ ਗਤੀ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਕੁੰਡਲੀ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਹਰ ਰੋਜ਼ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਸਾਡੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ, ਕਾਰੋਬਾਰ, ਸਿਹਤ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਆਦਿ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ, ਤਾਂ ਪੜ੍ਹੋ ਰਸ਼ੀਫਲ 28 ਜੂਨ 2022

ਮੇਰ  – ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਇਵੈਂਟ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਚਾਨਕ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਹਰਕਤਾਂ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਗੁੱਸੇ ਹੋਵੋਗੇ। ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸੋਚ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ, ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੰਗਾਮਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਲਾਗਤ ਵੀ ਵੱਧ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ।

ਟੌਰਸ – ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਬਾਹਰ ਕਿਤੇ ਪ੍ਰਵਾਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰਚਨਾਤਮਕ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਵੇਗੀ। ਸਮੇਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਥਿਤੀ ਅਨੁਕੂਲ ਹੁੰਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਰਹੋਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਭਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਪੁਰਾਣੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਦਾ ਨਿਪਟਾਰਾ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਚਲਾਕੀ ਨਾਲ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੋਵੇਗੀ। ਔਲਾਦ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ  – ਅੱਜ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਮਾਣਹਾਨੀ ਦਾ ਕੋਈ ਮਾਮਲਾ ਨਾ ਹੋਵੇ। ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਹੀ ਫੈਸਲਾ ਕਰੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਾਦਲਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਤਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਥਕਾਵਟ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਰਮ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜੂਏ ਆਦਿ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਬਿਹਤਰ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਮਿਲਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਕੈਸਰ  – ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਨਿਪਟਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ, ਅੱਜ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ, ਜੋ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਕਾਗਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਸਥਿਤ ਰੱਖੋ। ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਕਾਰਨ ਜ਼ਰੂਰੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਵੀ ਗੁੰਮ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦਫਤਰੀ ਮਾਹੌਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰੱਖੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਵੱਡੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣੇ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨਿੱਜੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ ਪਵੇਗਾ।

ਲੀਓ (ਲੀਓ) ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ :
ਅੱਜ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਆਪਣੇ ਫੈਸਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਰਸਮ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕਰੋਗੇ। ਔਲਾਦ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਚਿੰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਮੌਸਮ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲਓ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਪੈਦਾ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਹਵਾ ਨਾ ਦਿਓ। ਵਿੱਦਿਅਕ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਯਤਨ ਸਾਰਥਕ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਕੰਨਿਆ  – ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਬੁੱਧੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਘਰ ਅਤੇ ਦਫਤਰ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲ ਕੇ ਕੁਦਰਤ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਾ ਚਾਹੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਕੀਮਤੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਸੌਦੇਬਾਜ਼ੀ ‘ਤੇ ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਸ਼ੇਅਰ-ਸੱਟੇਬਾਜ਼ੀ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਪਿਆਰੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੁਟੀਨ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਅਤੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਨਜਿੱਠਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ  – ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਰੁਟੀਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਕਰਨ ਲਈ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ। ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਪੂਰੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰੋ, ਨਾਲ ਹੀ ਹਰ ਸੰਭਵ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਆਮ ਰਹੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਜਾਂ ਆਪਣਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਵੱਲ ਵਾਅਦੇ ਦਾ ਹੱਥ ਵਧਾਓਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਲਈ ਭੀਖ ਮੰਗਣਗੇ।

ਸਕਾਰਪੀਓ  – ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਬਣਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਕੁਝ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨਗੇ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ, ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨੂੰ ਪਛਾਣੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ, ਜੋ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵੀ ਕਰੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਫੈਸਲੇ ਬੱਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਥੋਪਣ ਨਾਲ ਉਹ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਧਨੁ  – ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਨਾਲ ਗੁਆਚਿਆ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਮੁੜ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਹਾਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਨਾ ਕਰੋ।

ਮਕਰ  – ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਗਵਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.