ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਇਸ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀ ਦੀ ਅਚਾਨਕ ਹੋਈ ਮੌਤ ਤੇ ਛਾਇਆ ਸੋਗ-ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਸ ਸਾਲ ਜਿਥੇ ਕੋਰੋਨਾ ਨੇ ਹਾਹਾਕਾਰ ਮਚਾਈ ਹੋਈ ਹੈ ਓਥੇ ਇਹ ਸਾਲ ਬੋਲੀਵੁਡ ਲਈ ਲਈ ਬੇਹੱਦ ਮਾੜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਾਲ ਬੋਲੀਵੁਡ ਦੇ ਕਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸੁਪਰ ਸਟਾਰ ਇਸ ਸੰਸਾਰ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਆਖ ਗਏ ਹਨ। ਇਹਨਾਂ ਵਿਚੋਂ ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਇਰਫਾਨ ਖ਼ਾਨ ਅਤੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਰਾਜਪੂਤ ਆਦਿ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ ਹੁਣ ਇੱਕ ਹੋਰ ਮਾੜੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕੇ ਅੱਜ ਇਕ ਹੋਰ ਮਸ਼ਹੂਰ ਫ਼ਿਲਮੀ ਹਸਤੀ ਦੀ ਵੀ ਅਚਾਨਕ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਬੋਲੀਵੁਡ ਵਿਚ ਫਿਰ ਸੋਗ ਦੀ ਲਹਿਰ ਦੌੜ ਗਈ ਹੈ।

ਮਸ਼ਹੂਰ ਨਿਰਮਾਤਾ-ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਜੋਨੀ ਬਖਸ਼ੀ ਦਾ ਦਿਹਾਂਤ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ (4 ਸਤੰਬਰ) ਦੇਰ ਰਾਤ ਉਸ ਦਾ ਦਿਹਾਂਤ ਹੋ ਗਿਆ। ਜੌਨੀ ਬਖਸ਼ੀ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਕਈ ਦਿੱਗਜ਼ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਜੌਨੀ ਬਖਸ਼ੀ ਨਾ ਸਿਰਫ ਇਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਸੀ ਬਲਕਿ ਇਕ ਨਿਰਮਾਤਾ ਵੀ ਸੀ. ਜੌਨੀ ਬਖਸ਼ੀ ਰਾਜੇਸ਼ ਖੰਨਾ ਅਤੇ ਗੁਲਸ਼ਨ ਗਰੋਵਰ ਸਟਾਰਰ ਫਿਲਮ ਖੁਦਾਈ ਦੇ ਨਿਰਮਾਤਾ ਵੀ ਸਨ।

ਕਈ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਿਰਮਾਤਾ ਅਤੇ ਸਹਿ-ਨਿਰਮਾਤਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ. ਜੌਨੀ ਬਖਸ਼ੀ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਆਖਰੀ ਫਿਲਮ ਹਿਜੇਸ਼ ਰੇਸ਼ਮੀਆ ਨਾਲ ਕਾਜਰੇ ਸੀ. ਉਸ ਦੀ ਇਹ ਫਿਲਮ ਸਾਲ 2010 ਵਿਚ ਆਈ ਸੀ.ਫਿਲਮ ਕਜਾਰੇ ਵਿਚ ਹਿਮੇਸ਼ ਰੇਸ਼ਮੀਆ ਨਾਲ ਸਾਰਾ ਲੋਰੇਨ ਅਤੇ ਅਮ੍ਰਿਤਾ ਸਿੰਘ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਵਿਚ ਸਨ। ਜੌਨੀ ਬਖਸ਼ੀ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿਚ ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਨਿਰਮਾਤਾ ਸਨ.

ਜੌਨੀ ਬਖਸ਼ੀ ਇੰਡੀਅਨ ਮੋਸ਼ਨ ਪਿਕਚਰ ਪ੍ਰੋਡਿrsਸਰਜ਼ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ (ਆਈਐਮਪੀਪੀਏ) ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਵੀ ਸੀ। ਉਹ ਇਸ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਸਰਗਰਮ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਸੀ.ਜੌਨੀ ਬਖਸ਼ੀ ਫਿਲਮਾਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਸਨ, ਇਸੇ ਕਰਕੇ ਉਸਨੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਾ ਮਾਰਲਨ ਬ੍ਰੈਂਡੋ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਬ੍ਰਾਂਡੋ ਦਾ ਨਾਮ ਲਿਆ. ਜੌਨੀ ਬਖਸ਼ੀ ਨੇ ਰਾਜ ਖੋਸਲਾ ਦੇ ਸਹਾਇਕ ਵਜੋਂ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕੀਤਾ |


ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ |ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦੇਸ਼ ਦੁਨੀਆਂ ਦੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਅਤੇ ਅਸਰਦਾਰ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੋਂ ਹੀ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫੋਲੋ ਕਰੋ |

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *