ਮੂਸੇ ਪਿੰਡ ਹਵੇਲੀ ਚ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਫਿਰ ਜਨਮ ਦੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਦੱਸਣ ਵਾਲੇ ਡਾਕਟਰ ਦਾ ਹੋਰ ਹੈਰਾਨ ਕਰਦਾ ਖੁਲਾਸਾ !

ਉਹ ਅੱਜ ਦਿੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਿੱਧੂ ਉਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀ ਕਰਾਂਗੇ ਜਿਸਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਜਿੱਥੇ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਮਨ ਨੂੰ ਸਕੂਨ ਮਿਲਦਾ ਉੱਥੇ ਹਰ ਇੱਕ ਅੱਖ ਨਮ ਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਬਾਰੇ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸ਼ਖਸ ਨੂੰ ਮਿਲਦੇ ਸਨ ਉਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਸਨ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਨੂੰ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਬੱਚੇ ਨਾਲ ਮਿਲਦੇ ਸਨ ਤਾਂ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲੇ ਨੂੰ ਬਚਾਈ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਸਵੀਡਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬੱਚੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲੇ ਨੂੰ ਬੱਚਾ ਬਣਿਆ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਵੋਗੇ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਸੀ

ਉਸ ਤੋਂ ਹਰ ਇੱਕ ਨੂੰ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨੀਵਾਂ ਹੋ ਕੇ ਮਿਲਦਾ ਸੀ ਡਾਊਨ ਟੂ ਅਰਥ ਇਸੇ ਕਰਕੇ ਹੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲੇ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਅਕਸਰ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕਈ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦੇਖੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਜਿਸਦੇ ਵਿਚ ਸਿੱਧੂ ਉਸ ਵੱਲੋਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬੱਚਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਸਨ ਅਤੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਕਿਸੇ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾਵਾਂਗੇ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਿੱਧੂ ਉਸ ਵੇਲੇ ਨੂੰ ਬੱਚੇ ਬਣਦੇ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਉਥੇ ਹੀ ਜਦੋਂ ਯਾਰ ਰੋਂਦੇ ਕਿ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਹੁਣ ਸਾਡੇ ਵਿਚਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਖੁਸ਼ੀ ਗਮੀ ਵਿਚ ਬਦਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਸੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਕੇ ਵੀਡੀਓ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਹੋਰ ਖਾਸ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀ ਕਰਾਂਗੇ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਉਹ ਡਾਕਟਰ ਬਣ ਕੇ ਜੋ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲੇ ਦੇ ਦੁਆਰੇ ਜਨਮ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕੁਝ ਅਹਿਮ ਗੱਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਵੱਡੇ ਖ਼ੁਲਾਸੇ ਕੁਝ ਹੈਰਾਨ ਕਰਦੇ ਸੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਰੱਖੇ ਗਏ ਹਨ.ਧਰਤ ਕਾ ਹੋਏ ਐਕਟ ਦੁਆਰਾ ਉਹ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਾਂਗੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋ ਤੁਸੀਂ ਅਤੀਤ ਤਕ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖਣ ਅਤੇ ਜਿਹਡ਼ੇ ਦੋਸਤ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਹੈ

ਕਿ ਨਵਤੇਜ ਸਿੰਘ ਉਹੀ ਡਾਕਟਰ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਜਟਾਣਾ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਾ ਸਾੜਨ ਵਾਲੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਨਿਹੰਗ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜੇਲ੍ਹ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿੰਦਾ ਸਾਡ਼ ਕੇ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਜਟਾਣਾ ਦੀ ਮੌਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਬੇਦਰਦੀ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਮੌਤ ਦਾ ਬਦਲਾ ਲਿਆ ਸੀ ਇੱਕ ਸੌ ਦੋਵੇਂ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੁਣ ਬੈਕ ਟੂ ਬੈਕ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦਿਆਂ ਵੀਡੀਓ ਨਾਲ ਅਖੀਰ ਤਕ ਬਣੇ ਰਹਿਣ ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤ ਜ਼ਿਮੀਂਦਾਰ ਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਕਿ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਮੌਤ ਦੇ ਕਤਲਕਾਂਡ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਦਿਨ ਹੀ ਵੱਡੇ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਥੇ ਹਿਤਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜਾਂਚ ਟੀਮ ਵੱਲੋਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ |

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਸੀਂ ਸਿਰਫ਼ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹੁੰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਮਿਲਦੇ ਹਾਂ ਇਕ ਨਵੀਂ ਖਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਦੇ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਨਵੀਂਆਂ ਤੇ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਨਵੀਆਂ ਤੇ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹੁੰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ |

Leave a Reply

Your email address will not be published.