ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ HDFC ਬੈਂਕ ਨੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਵੱਡਾ ਤੋਹਫ਼ਾ-ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ ਤੇ ਲਵੋ ਨਜ਼ਾਰੇ

ਨਿਜੀ ਖੇਤਰ ਦੇ ਐਚਡੀਐਫਸੀ ਬੈਂਕ ਨੇ ਅੱਜ ਤਿਉਹਾਰਾਂ ਦੇ ਸੀਜ਼ਨ ਵਿੱਚ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ‘Festive Treats’ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਤਹਿਤ, ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਕਰਜ਼ੇ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਬੈਂਕ ਖਾਤਿਆਂ ਤੱਕ, ਹਰ ਕਿਸਮ ਦੀਆਂ ਬੈਂਕਿੰਗ ਸੇਵਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਆਫਰ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਤਿਉਹਾਰਾਂ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰਦਾ ਹੈ 2.0 ਕੋਲ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡਾਂ, ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਦੇ ਕਰਜ਼ੇ, ਨਿੱਜੀ ਲੋਨ, ਆਟੋ ਲੋਨ ਅਤੇ ਹੋਮ ਲੋਨ ਆਦਿ ‘ਤੇ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਆਫਰਸ ਹਨ।

ਐਚਡੀਐਫਸੀ ਬੈਂਕ ਦੇ ਫੈਸਟੀਵ ਟ੍ਰੀਟਜ਼ 2.0 ਵਿਚ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ 1000 ਤੋਂ ਵੱਧ ਆਫਰਸ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਫੈਸਟੀਵ ਟ੍ਰੇਟਸ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਸੰਸਕਰਣ ਜਬਰਦਸਤ ਸਫਲ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਤੁਸੀਂ ਡਿਜੀਟਲ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਘਰ ਬੈਠ ਕੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸੌਦਿਆਂ ਅਤੇ ਆਫਰਸ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਬੈਂਕ ਨੂੰ ਇਸ ਫੈਸਟੀਵ ਸੀਜਨ ਵਿਚ ਮੋਬਾਈਲ, ਖਪਤਕਾਰ ਟਿਕਾਊ, ਇਲੈਕਟ੍ਰੋਨਿਕਸ, ਲਿਬਾਸ, ਗਹਿਣਿਆਂ ਅਤੇ ਡਾਇਨਿੰਗ-ਇਨ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਵਿੱਚ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਪ੍ਰਚੂਨ ਅਤੇ ਵਪਾਰਕ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਸਾਰੇ ਵਿੱਤੀ ਹੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਫੀਸ ਅਤੇ ਛੋਟ ‘ਤੇ ਛੋਟ ਈਐਮਆਈ ਛੋਟ, ਕੈਸ਼ਬੈਕ, ਗਿਫਟ ਵਾਊਚਰ ਅਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲਾਭਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ।

ਆਨਲਾਈਨ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ‘ਤੇ ਭਾਰੀ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਅਤੇ ਛੂਟ – ਬੈਂਕ ਨੇ ਆਨਲਾਈਨ ਖਰੀਦਾਂ ‘ਤੇ ਛੋਟ, ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਅਤੇ ਵਾਧੂ ਇਨਾਮ ਅੰਕ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰਚੂਨ ਬਰਾਂਡਾਂ ਨਾਲ ਹੱਥ ਮਿਲਾਇਆ ਹੈ। ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਆਨਲਾਈਨ ਕੰਪਨੀਆਂ ਜਿਵੇਂ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਟਾਟਾ ਕਲਿਕ, ਮਿੰਟਰਾ, ਪੇਪਰਫ੍ਰਾਈ, ਸਵਿਗੀ ਅਤੇ ਗ੍ਰੋਫਰਸ ਇਸ ਵਾਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸੌਦੇ ਪੇਸ਼ ਕਰਨਗੀਆਂ।

ਬੈਂਕ ਦੀਆਂ 53 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਸ਼ਾਖਾਵਾਂ ਕਸਬਿਆਂ ਅਤੇ ਦਿਹਾਤੀ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਇਸ ਨਾਲ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਦੂਰ ਦੁਰਾਡੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੈਂਕ ਨੇ ਸਥਾਨਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਹਾਈਪਰਲੋਕਲ ਸਟੋਰਾਂ ਅਤੇ ਕਰਿਆਨੇ ਦੀਆਂ ਦੁਕਾਨਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਕਰਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜੋ 2000 ਤੋਂ ਵੱਧ ਆਫਰ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਬੈਂਕ ਦੇ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਮੁਖੀ (ਭੁਗਤਾਨ ਕਾਰੋਬਾਰ, ਵਪਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਸੇਵਾਵਾਂ ਅਤੇ ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ) ਪਰਾਗ ਰਾਓ ਨੇ ਇਸ ਮੁਹਿੰਮ ਨੂੰ ਡਿਜੀਟਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ।