ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਕੈਂਸਰ ਪੀੜ੍ਹਤ ਸੰਜੇ ਦੱਤ ਬਾਰੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ: ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਕੇ ਕਹਿ ਦਿੱਤੀ ਇਹ ਗੱਲ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਸੰਜੇ ਦੱਤ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਕੈਂਸਰ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਲੜਾਈ ਬਾਰੇ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਜਲਦੀ ਹੀ ਇਸ ਬਿਮਾਰੀ ਨੂੰ ਮਾਤ ਦੇ ਦੇਣਗੇ। ਅਗਸਤ ਵਿਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਆਈਆਂ ਸਨ ਕਿ ਸੰਜੇ ਦੱਤ ਫੇਫੜਿਆਂ ਦੇ ਕੈਂਸਰ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਹਨ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 61 ਸਾਲਾ ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਕਿ ਉਹ ਇਲਾਜ ਲਈ ਆਪਣੀਆਂ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਪ੍ਰਤੀਬੱਧਤਾਵਾਂ ਤੋਂ ਸੰਖੇਪ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਸੰਜੇ ਦੱਤ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੇਅਰ ਸਟਾਈਲਿਸਟ ਆਲੀਮ ਹਕੀਮ ਦੇ ਸੈਲੂਨ ‘ਤੇ ਵਾਲ ਕਟਵਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਏ।

ਸੰਜੇ ਦੱਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਵਾਲਾਂ ਵਿਚ ਹਕੀਮ ਦੁਆਰਾ ਬਣਾਏ ਗਏ ਝਾਂਸੇ ਵਰਗੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਵੱਲ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ, ‘ਇਹ ਦਾਗ ਹਾਲ ਹੀ ਮੇਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਆਇਆ ਹੈ ਪਰ ਮੈਂ ਇਸ ਨੂੰ ਹਰਾ ਦਿਆਂਗਾ, ਮੈਂ ਜਲਦੀ ਹੀ ਕੈਂਸਰ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਪਾ ਲਵਾਂਗਾ।

ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਅਖੀਰ ਵਿਚ, ਜਦੋਂ ਹਕੀਮ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਅਦਾਕਾਰ ਨੂੰ ਉਤੇਜਿਤ ਦੇਖ ਕੇ ਖੁਸ਼ ਸੀ, ਦੱਤ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ ਇਲਾਜ ਦੌਰਾਨ ਭਾਰ ਘਟਾ ਦਿੱਤਾ ਪਰ ਹੁਣ ਮੈਂ ਫਿਰ ਕਸਰਤ ਕਰਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ, ‘ਮੇਰੀ ਸਿਹਤ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਦੁਬਾਰਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਮੈਂ ਇਸ ਵਿਚੋਂ ਬਾਹਰ ਆਵਾਂਗਾ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *