ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਬਾਰੇ ਆਈ ਇਹ ਤਾਜ਼ਾ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ-ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਗਾਇਕਾ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਦੂਜੀ ਪਾਰੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨਾਲ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਵੀ ਬਦਲ ਲਿਆ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਨਾਮ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਹੈ।ਹਿੰਦੂ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਤਨੀ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੇ ਨਾਮ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਾਮ ਨਾਲ ਜੋੜਦੀ ਹੈ।

ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਨੇਹਾ ਨੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਦਾ ਨਾਮ ਵੀ ਆਪਣੇ ਨਾਮ ਵਿੱਚ ਜੋੜਿਆ ਹੈ। ਨੇਹਾ ਨੇ ਆਪਣਾ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਨਾਮ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਰੱਖਿਆ ਹੈ, ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ, ਉਸਨੇ ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਲਿਖਿਆ ਹੈ। ਅਰਥਾਤ, ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਨਾਮ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਤਬਦੀਲੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ, ਪਰ ਇਸਨੂੰ ਥੋੜਾ ਹੋਰ ਲੰਬਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੇਹਾ ਨੂੰ ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ ਸਿੰਘ ਵੀ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਗਾਇਕਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਲਿਖਿਆ,’ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ (ਸ੍ਰੀਮਤੀ ਸਿੰਘ)। ‘ ਨੇਹਾ ਦਾ ਵਿਆਹ 24 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ।ਫਿਲਹਾਲ ਨੇਹਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਉਸ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਦੀ ਹਰ ਪਾਸੇ ਚਰਚਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਮਹਿੰਦੀ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਵਿਆਹ ਤੱਕ ਹਰ ਰਿਵਾਜ ਇੰਨੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਮਨਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦਿਆਂ ਥੱਕ ਗਏ ਨਹੀਂ ਹਨ।ਫੋਟੋਆਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਅਜਿਹੀਆਂ ਕਈ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਵੀ ਟ੍ਰੈਂਡ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਜਿੱਥੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਅਤੇ ਨੇਹਾ ਦਾ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਅੰਦਾਜ਼ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਕਈ ਵਾਰ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਨੇਹਾ ਲਈ ਗਾਣਾ ਗਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਦੋਵੇਂ ਇਕੱਠੇ ਭੰਗੜਾ ਪਾਉਂਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ।ਇਸ ਸਭ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਨੇਹਾ ਅਤੇ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਦਾ ਨਵਾਂ ਗਾਣਾ ਨੇਹੂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਵੀ ਅਜਿਹੇ ਸਮੇਂ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਦੋਂ ਦੋਹਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਉਸ ਦੇ ਗੀਤਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਹੁੰਗਾਰਾ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।