ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖ਼ਬਰੀ:ਹੁਣ ਇਸ ਤਰਾਂ ਕਮਾ ਸਕੋਂਗੇ 70000 ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ-ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੁਨੀਆ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਈ-ਕਾਮਰਸ ਕੰਪਨੀ ਐਮਾਜ਼ੋਨ ਵਿਚ ਨੌਕਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਦੇਖ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਜਲਦ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਐਮਾਜ਼ੋਨ ਨੇ 20,000 ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਪਏਗਾ। ਐਮਾਜ਼ੋਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਪਾਰਟ ਟਾਈਮ, ਫੁੱਲ ਟਾਈਮ ਦਾ ਵਿਕਲਪ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੋ ਸਿਰਫ 4 ਘੰਟੇ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਮਹੀਨੇ 70 ਹਜ਼ਾਰ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਣੇ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿਚ ਨੌਕਰੀ- ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਐਮਾਜ਼ੋਨ ਇਕ ਡਿਲਿਵਰੀ ਬੁਆਏ ਦੀ ਨੌਕਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਪੈਸਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਵਿਚ ਸੈਂਟਰ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿਚ ਵੀ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਨੌਕਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਸ਼ਹਿਰ ਜਾਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ।

ਇਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਲਾਗੂ ਕਰੋ – ਤੁਸੀਂ ਡਿਲੀਵਰੀ ਲੜਕੇ(Boy) ਦੀ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਸਿੱਧੇ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਦੀ ਸਾਈਟ https://logistics.amazon.in/applynow ‘ਤੇ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਕੋਈ ਵੀ ਅਮੇਜ਼ਨ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸੈਂਟਰ ਵਿਚ ਜਾ ਕੇ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਹੁਤੇ ਕੇਂਦਰਾਂ ਵਿਚ ਡਿਲਿਵਰੀ ਬੁਆਏ ਦੀ ਅਸਾਮੀ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਖਾਲੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ।

ਕਿੰਨੇ ਘੰਟੇ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ ਕੰਮ?- ਡਿਲਿਵਰੀ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਸਾਰਾ ਦਿਨ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਿਰਫ ਆਪਣੇ ਖੇਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਪੈਕੇਜ ਦਿੱਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਡਿਲਿਵਰੀ ਬੁਆਏ ਦਿਨ ਵਿਚ ਲਗਭਗ 4 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿਚ 100-150 ਪੈਕਜ ਦੀ ਡਿਲਿਵਰੀ ਕਰ ਲੈਂਦੇ ਹਨ।

ਯੋਗਤਾ – ਡਿਲੀਵਰੀ ਲੜਕਾ ਬਣਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਕ ਡਿਗਰੀ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਜੇ ਸਕੂਲ ਜਾਂ ਕਾਲਜ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕੀਤੀ ਹੈ ਤਾਂ ਫਿਰ ਪਾਸ ਕਰਨ ਦਾ ਪ੍ਰਮਾਣ ਪੱਤਰ ਹੋਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ। ਡਿਲਿਵਰੀ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਪਣੀ ਬਾਈਕ ਜਾਂ ਸਕੂਟਰ ਹੋਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ। ਬਾਈਕ ਜਾਂ ਸਕੂਟਰ ਬੀਮਾ, ਆਰਸੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਬਿਨੈਕਾਰ ਕੋਲ ਡਰਾਈਵਿੰਗ ਲਾਇਸੈਂਸ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਤਨਖਾਹ  – ਡਿਲਿਵਰੀ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਕੰਪਨੀ ਵਲੋਂ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਤਨਖਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਆਪਣੇ ਡਿਲੀਵਰੀ ਲੜਕੇ ਨੂੰ 12 ਤੋਂ 15 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਤਨਖਾਹ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਚ ਪੈਟਰੋਲ ਦੀ ਕੀਮਤ ਤੁਹਾਡੀ ਆਪਣੀ ਹੈ। ਇਕ ਉਤਪਾਦ ਜਾਂ ਪੈਕੇਜ ਦੀ ਡਿਲਿਵਰੀ ਕਰਨ ਦੇ ਬਦਲੇ 15 ਤੋਂ 20 ਰੁਪਏ ਮਿਲਦੇ ਹਨ। ਡਿਲਿਵਰੀ ਸਰਵਿਸ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜੇ ਕੋਈ ਇੱਕ ਮਹੀਨੇ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ 100 ਪੈਕੇਜ ਡਿਲਿਵਰੀ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਅਸਾਨੀ ਨਾਲ ਇੱਕ ਮਹੀਨੇ ਵਿਚ 60000-70000 ਰੁਪਏ ਕਮਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।