ਵਿਆਹ ਵਾਲਾ ਡੱਬਾ ਖੋਲਦੇ ਹੀ ਉੱਡ ਗਏ ਹੋਸ਼, ਵਿਚੋਂ ਨਿਕਲੀ ਅਜਿਹੀ ਚੀਜ-ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਮਹਾਂਰਾਸ਼ਟਰ ਦੇ ਚੰਦਰਪੁਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਲਡ਼ਕੀ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਕਾਰਡ ਵਾਲੇ ਲਿ-ਫ਼ਾ-ਫ਼ੇ ਵਿਚ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਚੀਜ਼ ਮਿਲੀ ਜਿਸ ਨਾਲ ਸਾਰਿਆਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਹੋਸ ਉੱਡ ਗਏ। ਲੋਕ ਵਿਆਹ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਪਾਸੇ ਗੱਲਾਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ । ਇੱਥੇ ਲੜਕੇ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਜਦੋਂ ਕਾਰਡ ਵੰਡੇ ਗਏ ਤਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਜਦੋ ਓਹਨਾ ਨੂੰ ਖੋਲਿਆ ਤਾ ਹੋਸ ਉੱਡ ਗਏ। ਕਿਉਂਕਿ ਕਾਰਡ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਮੁੰਡੇ ਅਤੇ ਕੁੜੀ ਤੇ ਨਾਮ ਹੀ ਲਿਖਿਆ ਹੋਇਆ ।


ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਤੇ ਗਣੇਸ਼ ਮਹਾਰਾਜ ਦੀ ਫੋਟੋ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਸੀ। ਪਰ ਘਰ ਦਾ ਹੇਠਲਾ ਲਿ-ਫਾ-ਫਾ ਹੀ ਅਜੀਬ ਸੀ । ਉੱਥੇ ਇੱਕ ਦਾ-ਰੂ ਦੀ ਬੋਤਲ, ਇਕ ਮਿਨਰਲ ਵਾਟਰ ਦੀ ਬੋਤਲ ਅਤੇ ਖਾਣ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਸੀ। ਜਦੋ ਲੋਕ ਨੂੰ ਇਹ ਅਜੀਐਬ ਕਾਰਡ ਮਿਲਿਆ ਤਾ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਛੇਤੀ ਵਾਇਰਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ


ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਕੁਝ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਜੀ ਆਨੰਦ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਤੇ ਕੁਝ ਇਸਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਤਰਕ ਹੈ ਕਿ ਕਾਰਡ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਦੀ ਫੋਟੋ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਦਾ-ਰੂ ਦੀ ਬੋਤਲ ਰੱਖਣੀ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਾੜੀ ਗੱਲ ਹੈ । ਦਾਰੂ ਤੇ ਤਾ ਪਾਬੰਦੀ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਹੈ । ਇਸ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਕਾਨੂੰਨ ਦੀ ਵੀ ਉਲੰਗਣਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ । ਜਦ ਕਿ ਕੁਝ ਲੋਕ ਗੱਲਾਂ ਕਰਕੇ ਹੱ-ਸ ਰਹੇ ਹਨ। ਲੋਕ ਮਜ਼ਾਕ ਵੀ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ।


ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਵੀ ਜਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਕਿਵੇਂ ਲੱਗਿਆ । ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡਾ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵੱਧੀਆ ਲਗਿਆ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਅਤੇ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪਾਗੇ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਪਹਿਲਾ ਤੋਂ ਹੀ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਲੋਂ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ।

ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਪੋਰਟ ਕਰੋ ।ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਮੈਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਜਰੂਰ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਮੀਡਿਆ ਅਤੇ ਵੈਬਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਹਨ