ਇਹ ਹੈ ਸਭਤੋਂ ਸਸਤੀ ਸਾਈਕਲ ਮਾਰਕਿਟ, ਸਿਰਫ 1500 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਘਰ ਬੈਠੇ ਮੰਗਵਾਓ ਸਾਈਕਲ

ਦੋਸਤੋ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਮਹਿੰਗਾਈ ਲਗਾਤਾਰ ਵੱਧਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਸਾਇਕਲ ਦੀ ਕੀਮਤ ਵੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵੱਧ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਸਾਇਕਲ ਨਹੀਂ ਖਰੀਦ ਸਕਦਾ। ਪਰ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸਾਈਕਲ ਖਰੀਦਣ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਜਗ੍ਹਾ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਵਾਂਗੇ ਜਿੱਥੋਂ ਤੁਸੀ ਸਿਰਫ 1500 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਸਾਇਕਲ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਇਕਲ ਦੀ ਹੋਮ ਡਿਲੀਵਰੀ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਦੁਕਾਨ ਦਾ ਨਾਮ Satvir Cycle works ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਜਾਣਦੇ ਹੀ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿ ਅੱਜ ਕੱਲ ਫੈਟ ਟਾਇਰਸ ਵਾਲੀ ਸਾਇਕਲ ਦਾ ਕਾਫ਼ੀ ਟਰੈਂਡ ਹੈ। ਇੱਥੋਂ ਤੁਸੀ ਫੈਟ ਟਾਇਰਸ ਸਾਇਕਲ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇੱਥੋਂ ਤੁਸੀ ਹੋਲਸੇਲ ਅਤੇ ਰਿਟੇਲ ਦੋਨਾਂ ਕੀਮਤਾਂ ਉੱਤੇ ਸਾਇਕਲ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਇੱਥੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ Hero, ਹਰਕਿਊਲਸ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਕੰਪਨੀਆਂ ਦੇ ਸਾਇਕਲ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ। ਕੀਮਤ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇੱਥੋਂ ਤੁਸੀ ਸਿਰਫ 1500 ਰੁਪਏ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤੀ ਕੀਮਤ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਮਹਿੰਗੇ ਤੋਂ ਮਹਿੰਗਾ ਸਾਇਕਲ ਵੀ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਈਕਲਾਂ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਪਨੀ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਸਾਲ ਦੀ ਗਾਰੰਟੀ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

ਤੁਸੀ ਘਰ ਬੈਠੇ ਇੱਕ ਪੀਸ ਵੀ ਆਰਡਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੁਰੇ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਹੋਮ ਡਿਲੀਵਰੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਸਾਰੇ ਸਾਈਕਲਾਂ ਦੀ ਕੀਮਤ ਜਾਣਨ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ…

Shop Name :- Satvir Cycle Works
Contact No :- 9711143007, 7011323443
Address :- Shop No. – 12, Mehta Market, Kapashera Chowk,
Bijwasan Road, New Delhi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *