ਇਹਨਾਂ 7 ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ ਖਾਸ-ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ 20 ਫਰਵਰੀ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੇ ਜਰਿਏ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਦਾ ਆਭਾਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਹਰ ਦਿਨ ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸਾਡੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਾਂ । ਇਸ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ , ਵਪਾਰ , ਸਿਹਤ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਤਾਂ ਪੜਿਏ Rashifal 20 February 2021

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਵਲੋਂ ਸੰਪਰਕ ਸਾਧਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡਾ ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਅੱਜ ਕਾਫ਼ੀ ਬਿਹਤਰ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਚੱਲੇਗਾ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ । ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਲਈ ਦਿਨ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜੀਵਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਸਮਾਂ ਹੈ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੀ ਰੁੱਝੇਵੇਂ ਵਿੱਚ ਖਾਨਾ – ਪੀਣਾ ਬਿਲਕੁੱਲ ਨਹੀਂ ਭੁੱਲਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਉੱਤੇ ਅਸਰ ਪਡੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਕਰੀਬੀ ਮਿੱਤਰ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਟੇਂਸ਼ਨ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ । ਆਪ ਦੀ ਕੀਮਤੀ ਵਸਤਾਂ ਦਾ ਗੌਰ ਰੱਖੋ । ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਹਾਸਲ ਹੋਣਗੇ । ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਇਹ ਵਡਭਾਗਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵਧੀਆ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਰੇ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਚੁੱਕੇਗਾ । ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਜੋਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਰਫ਼ਤਾਰ ਦੇਣ ਲਈ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਉਸਾਰਾਂਗੇ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਵਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮਿਲਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਕੰਮ ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਤੇਜੀ ਰਹੇਗੀ । ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਮੇਂਤੇ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਤਤਪਰ ਰਹਾਂਗੇ । ਆਰਥਕ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਅਤੇ ਖਰੀਦਾਰੀ ਲਾਭਪ੍ਰਦ ਰਹੇਗੀ । ਕਿਸੇ ਮਿੱਤਰ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ । ਬੱਚੇ ਪੜਾਈ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਲੈਣਗੇ । ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਵਲੋਂ ਦੁਖੀ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਸਿਤਾਰੇ ਕਮਜੋਰ ਹਨ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਸੁਖ ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਪੈਸਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਵੱਡੇ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਕਾਫ਼ੀ ਬਿਹਤਰ ਜਾਵੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਰੋਜਗਾਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਲੈਣਗੇ , ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗੀ । ਬਿਜਨੇਸਮੈਨ ਨੂੰ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਲਕੇ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਇਹ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀ ਬਾਹਰ ਜਾਕੇ ਤਾਜੀ ਹਵਾ ਅਤੇ ਕਸਰਤ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਉਠਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਜੋ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰਿਅਰ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਹਨ , ਉਹ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵਿਆਕੁਲ ਵੀ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਕਾਰਜ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਟਰਾਂਸਫਰ ਵੀ ਸੰਭਾਵਿਕ ਹੈ । ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਕਾਫ਼ੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ । ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖਾਸ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ । ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਕੰਵਾਰਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਆਣਗੇ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਰੂਪ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਲੋਕ ਆਣਗੇ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਤਰੱਕੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਰਹੇਗਾ । ਲਵ ਲਾਇਫ ਲਈ ਦਿਨ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਵਿਅਵਸਾਇੀਆਂ ਨੂੰ ਲਕਸ਼ ਉੱਤੇ ਗੌਰ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਬਣਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਅੜਚਨ ਆਉਣੋਂ ਮਨ ਉਦਾਸ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਗੈਰ ਜਰੂਰੀ ਖਰਚੇ ਵੀ ਹੋਣਗੇ । ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਅੱਛਾ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਬਿਤਾਓਗੇ । ਤੁਸੀ ਧਾਰਮਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲ ਬਹੁਤ ਆਕਰਸ਼ਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੀਜਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਂਗੀ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੀ ਚੰਗੀ ਸਲਾਹ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਿੱਧ ਹੋਵੋਗੇ । ਲਵ ਲਾਇਫ ਦੀ ਅਨਬਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਣਗੇ । ਰੋਜ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਬਣੀ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਚਿੰਤਾ ਹੱਲ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਅਤੇ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋਕ ਸਨਮਾਨ ਭਰਿਆ ਵੇਖਾਂਗੇ । ਪੈਸਾ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਾ ਚਾਵ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਦਿਨ ਇਸਦੇ ਲਈ ਵੀ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਤਿ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਰਹਾਂਗੇ , ਜਿਸਦਾ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਵੇਗਾ । ਕਲਾ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਰੂਝਾਨ ਵਧੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਸਾਰੇ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਆਰਾਮ ਵਲੋਂ ਖੋਜ ਨਿਕਾਲੇਂਗੇ । ਆਪਣੀ ਪਲਾਨਿੰਗ ਨੂੰ ਮਿਹੋਤ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਕਰਣਗੇ ਅਤੇ ਉਸਦਾ ਫਾਇਦਾ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਬੋਲਣ ਦਬਾਓ ਵਿਚ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਬਾਣੀ ਨੂੰ ਸੰਜਮ ਅਧੀਨ ਰੱਖੋ । ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਦਾ ਸਿਹਤ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲੈਂਦੇ ਹੋ , ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਹਾਲਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ । ਆਪਣੇ ਦਫ਼ਤਰ ਅਤੇ ਸਾਰਵਜਨਿਕ ਸਥਾਨ ਉੱਤੇ ਲੜਾਈ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਕੋਈ ਗੱਲ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਣਗੇ । ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਲੋਂ ਲਬਰੇਜ ਰਹਾਂਗੇ । ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਪਰਵਾਸ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅਕਾਰਣ ਹੀ ਤਨਾਵ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੇ ਘੋੜੇ ਵਲੋਂ ਉਤਰ ਕੇ ਸੰਜਮ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲੈਣਗੇ ਤਾਂ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਪ੍ਰਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਠੋਸ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਵਿਅਰਥ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਜੂਨਿਅਰਸ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਗੁਡ ਨਿਊਜ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਹਨ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ । ਸਾਮਾਜਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਲਗਨ ਭਰਿਆ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇ ਭੌਤਿਕ ਆਰਾਮ ਅਤੇ ਵਿਲਾਸਿਤਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਸਾਝੇਦਾਰੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਸੱਮਝ ਗੜਬੜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀਆਂ ਵੱਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ । ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਅਤੇ ਇੱਜ਼ਤ ਵਾਲਾ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਇੱਛਾ ਵਿਰੁੱਧ ਕੋਈ ਇਲਾਵਾ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਨੂੰ ਠੋਕਰ ਅੱਪੜਿਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਕੁੱਝ ਦਾਨ – ਪੁਨ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਰਿਸ਼ਠਜਨੋਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਵੇਤਨਭੋਗੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ , ਲੇਕਿਨ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਇਲਾਵਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਲਗਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਬੇਲੌੜਾ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਦਰਦ ਅਤੇ ਸਰੀਰਕ ਥਕਾਵਟ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪਵੇਗਾ । ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ , ਸ਼ੁਭ ਕੰਮਾਂ ਉੱਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ ।

 

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਆਮੋਦ – ਪ੍ਰਮੋਦ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਕ ਪ੍ਰਵ੍ਰੱਤੀਯਾਂ ਦਿਨਭਰ ਚੱਲਦੀ ਰਹੇਂਗੀ । ਕਿਸਮਤ ਪੂਰਾ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗੀ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਵਲੋਂ ਜੂਨਿਅਰ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਨਹੀਂ ਕਰੋ , ਤਕਲੀਫ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਗ਼ੁੱਸੇ ਦੇ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ , ਆਪਣੇ ਗ਼ੁੱਸੇ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਆਪਣੇ ਸੀਨਿਅਰਸ ਦੇ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਪੈਣ । ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਲਈ ਇਹ ਇੱਕ ਉਪਯੁਕਤ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਗੁਣਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋਵੋਗੇ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 20 February ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 20 February ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 20 February 2021 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *